Thắc mắc & Thảo luận về vấn đề GW,MT... cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn có cái card game đó ko cho mình mượn up đi :D mình ở TPHCM, cám ơn bạn trước. Mình đang rao bán game, bán xong mới có tiền mua game mới T_T
Đáng tiếc là mình không có cả card lẫn không ở TP :( bạn qua topic thảo luận game hỏi xem ai ở gần chỗ bạn mượn thử xem. Coi như buổi giao lưu nhỏ vậy mà :D

máy mình firmware 8.1.0-19U vậy thì nên xài loại nào để có thể chơi đc game 3ds vậy mọi người?Có cần thiết up firmware lên ko?
Hiện tại chỉ có Sky3ds là hack được firmware 8.xx nhé bạn. Nhưng tốt nhất là đừng nên liều mua vì sự đảm bảo của team này vẫn là 1 dấu hỏi lớn. Nếu sau này team Sky bỏ ngang không update FW nữa thì bạn chỉ có khóc thôi.

mình thì chỉ ở 9.2 thôi vì sau này mua GW nên cũng chả up làm gì :D mua 2nd thì khó vì mình ở HP ít ng chơi nên mua khó
Mình ở HP đây, cx đang ở Firmware 9.2 dùng R4i chơi game DS tạm! Đợi GW hỗ trợ rồi múc, hình như Blu Card của GW chơi đc game DS
Bác cố chịu luôn đi, h mua R4i chơi game DS làm j nữa.

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Mình ở HP đây, cx đang ở Firmware 9.2 dùng R4i chơi game DS tạm! Đợi GW hỗ trợ rồi múc, hình như Blu Card của GW chơi đc game DS
Blue card gw chỉ chơi dc game ds trên máy fw dưới 6.x thôi... Tất nhiên là sẽ vô dụng trên con 9.x rồi. Nêu gw team ra thẻ mới thì may ra xài dc trên 9.x zzz

0902070937

Nấm nhỏ
tại có pkm black 1&2 chưa chơi nên muốn chơi tạm. giá thì cũng đâu cao lắm, chỗ a tienxiu bán hàng mới có 300k, ship từ HN về thì tầm 20k nữa thôi :)) cái chính là muốn mua 2nd vì nó rẻ hơn, tại chơi tạm có pokemon thôi ấy mà. bác có chán R4i chưa hay để lại mình đi

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Ặc, support từ fw 7-9.x X_X

Biết vậy không update làm gì, giờ phải chờ card DS lên 9.2. GW ôm đồm kiểu này chắc không ra kịp giáng sinh rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN