[Hỏi] Có nên mua máy 2DS?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cho em hỏi là em có nên mua máy game 2DS để chơi game 3DS? Tại vì em muốn chơi game của 3DS mà không cần xem 3D nhưng không biết là 2DS xài có tốt không. Mong mọi người ai có máy này rồi tư vấn cho em với. Em cám ơn rất nhiều!!!
À em quên mất có ai chơi game One Piece Unlimited World Red rồi có thể cho em biết game đó có hay không ạ

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Cho em hỏi là em có nên mua máy game 2DS để chơi game 3DS? Tại vì em muốn chơi game của 3DS mà không cần xem 3D nhưng không biết là 2DS xài có tốt không. Mong mọi người ai có máy này rồi tư vấn cho em với. Em cám ơn rất nhiều!!!
À em quên mất có ai chơi game One Piece Unlimited World Red rồi có thể cho em biết game đó có hay không ạ
Theo ý kiến của mình thì KO nếu có ý định chơi gw. 2ds ko downgrade xuống 4.5 dc nên mỗi lần hack là phải có wifi rất bất tiện.

Còn chơi game gốc thì cũng ko nên... XL 2nd giờ giá <3tr rồi, việc gì phải mua new 1 con 2ds giá còn mắc hơn mà tính di động của nó lại ko cao (thô, khó bỏ túi quần...). Vote XL 2nd hoặc 3ds 2nd nếu ít tiền (dành tiền mua thêm gw nữa là ok :D) !!!

NineOneOne911

Nấm nhỏ
New 3ds/ XL US đã có ngày ra mắt + máy fw <=9.2 lên giá thì máy > 9.2 chắc chắn sẽ rớt xuống dưới 3tr thôi... Cứ đợi vài ngày nữa mà xem !!!

Hic nó ra cái New 3DS XL chắc ko xúc nổi đâu @@ Em là học sinh nên không có nhiều tiền. Mà em thắc New 3DS XL có gì mới so với 3DS XL ạ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN