[GDrive] PS Vita Games Collection - Update "World of Final Fantasy", "Exist Archive" for 3.60

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bạn ơi update thêm game Gundam với Super Robot đi. :D
Sẽ có thui bạn, list game mình còn update mà, sẽ còn nhiều lắm ^^

Cái hack này mình có thể chơi online dược ko? Có bị ban ko?
Cái này khó nói lắm, vì bạn chơi online vẫn cần acc psn, mà mình khuyến cáo psn nên sign out khi chơi game copy, nghĩa là bạn vẫn chơi online dc khi sign in psn nhưng khi bị banned acc thì đừng trách mình ko báo trước nhé. Tuy hiện nay chưa ai bị banned nhưng đề phòng vẫn hơn.

Sửa lần cuối:
Sẽ có thui bạn, list game mình còn update mà, sẽ còn nhiều lắm ^^

Cái này khó nói lắm, vì bạn chơi online vẫn cần acc psn, mà mình khuyến cáo psn nên sign out khi chơi game copy, nghĩa là bạn vẫn chơi online dc khi sign in psn nhưng khi bị banned acc thì đừng trách mình ko báo trước nhé. Tuy hiện nay chưa ai bị banned nhưng đề phòng vẫn hơn.
Vậy à. Cám ơn nhé

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Anh ơi cho em hoi em cài đc game rùi nhung save thi khong được thi làm sạo ạ
Game nào save ko dc vậy bạn? Henkaku v6 hiện tại có 1 nhược điểm là khi bạn chưa thoát game, mà để máy chế độ sleep wa ngày sẽ ko save dc, khi bạn thoát game vào lại game thì save bình thường.

Game nào save ko dc vậy bạn? Henkaku v6 hiện tại có 1 nhược điểm là khi bạn chưa thoát game, mà để máy chế độ sleep wa ngày sẽ ko save dc, khi bạn thoát game vào lại game thì save bình thường.
Cảm ơn bạn đã ổn hết rồi ạ.Cho mình hỏi 22/11 co ra game sd gundam mới thì khi nào co rom down cua trò đó ạ

Tinh hình là em muốn cài game mình thích nhưng khổ là nhà mạng yếu quá nên lúc chuyển game MAIDUMPTOOL qua máy thì thường lâu và bị lỗi. Em nghe trên mạng bảo có thể chuyển file MAIDUMP thành VPk nên muốn xin hướng dẩn cách chuyển xin cảm ơn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN