Format có bị mất hack

Cửa hàng game Nintendo nShop

Xin giúp mình, mình mới chơi 3DS nên có thắc mắc. Mình có máy new 3DS XL đã hack. Nay mình vào trong setting trong máy chọn format thì có bị mất hack không. Hay có cách nào reset mà vẫn giữ lại hack không. Mình cảm ơn rất nhiều.

máy mình cũng tháo thẻ nhớ ra là không bật lên được nhưng vào xem fw thì nó có chữ emu, ông bán máy bảo là máy hack a9 nhưng đừng format hay nghịc vào thẻ nhớ sẽ bị mất hack

máy mình cũng tháo thẻ nhớ ra là không bật lên được nhưng vào xem fw thì nó có chữ emu, ông bán máy bảo là máy hack a9 nhưng đừng format hay nghịc vào thẻ nhớ sẽ bị mất hack
mình không rõ nữa nhưng của mình khi hack thì người hack đã restore cái emunand lên thẳng sysnand r @@ bây h có format cả thẻ nhớ cũng không mất hack chỉ việc copy lại cái luma vào thẻ nhớ là nó lên bt

Mình biết vậy rồi. Máy mình vẫn sử dụng ok. Nhưng lỡ tay format thì có mất hack không. 11.2 thì hack rất khó.
Mình không rõ khoản emunand nữa cơ mà theo mình hiểu thì emunand là trên thẻ nhớ thôi :v bạn format máy thì có sao đau chả ảnh hưởng mẽo gì đến thẻ nhớ cả @@ nhưng mà thẻ nhớ mà bị format thì nhục :v 11.2 muốn hack đc thì chỉ hardmod thôi bạn nhé

tiện đây bạn nào cho mình hỏi mình có 1 máy 2ds yo kai watch ko hack , giờ mình muốn format để thay ID mới thì game có mất ko ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN