Tuyển tập games Doraemon

Cửa hàng game Nintendo nShop

Doraemon : Nobita to Midori no Kyojinden : cái đoạn Đoremon sử dụng quạt,diệt con Rùa hay con j` ấy >< lật ngược được nó rồi mà ko biết Nobita fải dùg cái j` giết nó ="= ai chơi qua rồi thì chỉ mình với o_O

nintendo ds

Nấm bình thường
Doraemon : Nobita to Midori no Kyojinden : cái đoạn Đoremon sử dụng quạt,diệt con Rùa hay con j` ấy >< lật ngược được nó rồi mà ko biết Nobita fải dùg cái j` giết nó ="= ai chơi qua rồi thì chỉ mình với o_O
bạn dùng con ngựa tre đạp lên người nó vài lần là xong.

Rom Information
Rom ID: 2135
Thể loại : Action
Tên Rom: Doraemon : Nobita to Midori no Kyojinden DS
Ngôn ngữ: Japan
Rom Size : 1024Mbit
Phát triển :Sega
Phát hành : Sega
Hỗ trợ wifi : có

Screen shot:

Link Download :
Uploaded.to
File Factory
Romulation

Nội dung :
Game có cốt truyện phỏng theo phim hoạt hình Đoremon năm 2008. Tuy nhiên phiên bản này khác với 2 game trước là được làm theo dạng action
Ai chơi finish game này rồi chỉ em làm thế nào mới tìm được quyển sách có thằng Chaien đẹp trai trong hình với, em tìm đủ mọi ngóc ngách rồi mà vẫn còn thiếu một thứ là nó đó

nintendo ds

Nấm bình thường

Cho mình hỏi về cái game Doraemon : Nobita to Midori no Kyojinden DS này tí. Đã ai đến đoạn con trùm 3 mặt chưa, cái con có ba biểu tượng mặt : giận, buồn, vui ấy. Ai biết cách đánh bại con ấy xin chỉ giùm, cảm ơn nhiều !

Mình hỏi sao ko ai trả lời vậy ?
À cái này mình biết, bạn bắn cho nó được 3 cái mặt giống nhau, 3 mặt đỏ thì nó tức giận, 3 mặt vàng thì hình như được 1 cái trái tim, còn 3 mặt xanh thì nó mất 1 máu ... như kiểu chơi xổ số đó mà nhưng mà nó quay chậm lắm yên tâm đi.

Hic down về rồi mà không biết giải nén kiểu gì :(
Bác nào hướng dẫn hộ em cài đặt game Dorabase DS: Doraemon Chou Yakyuu Gaiden với :D

khởi động Dorabase thế nào vậy, minh thấy khi nó chiếu xong đọan phim thi có một cái bảng mau xanh hiện ra cùng mấy chữ tiếng Nhật, chịu chết, thanks nhiều

nintendo ds

Nấm bình thường
khởi động Dorabase thế nào vậy, minh thấy khi nó chiếu xong đọan phim thi có một cái bảng mau xanh hiện ra cùng mấy chữ tiếng Nhật, chịu chết, thanks nhiều
Trong trường hợp đó thì cứ ấn mò là xong thôi. Theo mình nhớ thì ấn vào hình thằng Kuroemon (Cái bảng màu đỏ) để chơi champion. Hình thằng Hiroshi (Bảng màu xanh) để chơi tự do. Xong, thử đi:em36:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN