Cửa hàng game Nintendo nShop

H
Featured content
0
Reaction score
704

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• Cho mình hỏi chút xíu về hack wii đc ko? Theo topic này thì khi hack wii mình đang ở FW 4.2 hay dưới 4.2? Và có cần phải back up nand trước khi hack ko?
    oạch,vào rom box thì thấy love plus ngay đầu tưởng chưa có + =)) mà cái này chơi xuyên 4 mùa dc k ? :)) tôi nghe DP nói là chơi dc có 2 mùa =((
    tôi tìm thấy mỗi love plus chứ k thấy bản +.Y hơn tuổi vui lắm đó chứ :>
    thx vụ ava ;)) mà đứa nào chê j thế :-w hay thế mà dám =((
    nhạc có thể tự tạo hoặc down về, trong group có đó, em vô chỗ database kiếm ^^
    down xong thì nhạc đi đường nhạc, save đi đường save, vậy thôi
    bản mở rộng thứ 2 của phần 1 chưa ra thì phần 2 cũng chưa có đâu em, phần 2 giờ ra 2 bản mở rộng rồi

group vẫn đang hoạt động cầm chừng, tùy vào hứng thú của thành viên :">
    giải nén xong, bỏ vào thẻ rồi thì mở máy lên chơi thôi
    nhớ cóp thêm mấy bài nhạc để xem những điệu nhảy mới, còn bản mở rộng chỉ để xem thôi :P
    có cái mini game nữa nhưng chơi ức chế lắm
    chính xác lun,tui chơi hơi pro trò đó nha :P nhưng có mỗi 6B vs 6.2 là chưa luyện thui.Đợi còn 2 bài 4.2 max combo nhuần nhuyễn r sang 6B
    1 game cài vào ổ cứng 20 k cơ á :-s khoản này thì chém hơi ghê đó.Nhưng mà để xem xem chứ down cũng hơi lâu
    Hotgame tôi cũng ghét kinh ra ấy chứ,htrc tôi để máy đấy nâng fw qua lấy chứ,1 thằng khệnh khệnh ra chìa tay vênh lên câu : phiếu đâu ? Mình lúc đấy nghĩ nên xã giao thôi chứ k chửi cho nó trận r.Bán hàng mà nt thì có dog nó mua cho.Chẳng qua có mỗi chỗ bọn nó ms cop game vào ổ thôi,xgame htrc tôi ra hỏi làm j có nhỉ :-/
    he,tui cũng k b' nữa :P tại quen chơi dj max n` r nên ít chơi PD :)) dj max luyện tay đã hơn :"> mà ông ở gần hotgame hỏi hộ tui vụ cop game vào ổ cứng dc k ? down 1 game thôi mà đã mốc miệng r nên lười
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN