Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta
Featured content
0
Reaction score
319

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• Trời ơi, chị có nhận được hành chưa chị Buta?
    Em thì đến giờ vẫn chưa nhận được nữa :((
    Dạo này không còn liên lạc được với ảnh luôn.
    Chị có cách nào giải quyết vụ này ko? :((
    Không biết là ảnh có Ship hàng thật ko nữa :|
    hè hè... để tuần sau a mua cục ups rồi mang ra a cài dùm cái darkcorp cho. ông darkpeal chỉ a cái này thấy cài cho khách chạy ngon lắm.

p/s: cài dùm hư hổng bắt đền nghe =))
    e xài usb loader gx bản mấy zj? cài ios và cios đầy đủ hết chưa? ổ cứng e loại gì. bữa a mắc lỗi ko vào dc usb loader cho 1 loạt máy wii, anh dark_peal chỉ cài darkcorp vào thì fa` fa` ngon lành rồi. rảnh e cài thử còn ko mang lên chỗ a a cài cho, sẵn học hỏi trao đổi kinh nghiệm lun. wii a còn hơi gù gà bữa h mò gần chết :)) mà a tính mua ups để đang cài firmware, ios ko bị brick lãng xẹt do nhà điện :))
    dạng này dùng đánh xa mà em, đi sớm là đúng rồi ;))

có mấy mẫu after war cũng đẹp mà không biết mua ở đâu cả
    em không thích thì cứ thoải mái đưa anh dùng hộ cho, không tính phí gì đâu>:)

dạo này anh cũng đang tập coi Gundam nên mẫu càng cổ càng thích XD
    thế ạ em cũng kô nắm bắt thông tin nên kô biết rõ lắm em bảo là em dùng wood r4 mà chị quên kô đoc bài của em rùi :sorry[1]:
    bận viết bài th mà quên em lun sao hi hi hi chị nợ em theme đấy nhưng nếu chị bận thì cứ làm song việc đi đã chị ạ
    chúc chị thắng trong cuộc thi của diễn đàn lần này :yahoo[1]:
    chết em gửi thư cho chị lại gửi chính hộp thư của mình đầu óc em dạo này có nhiều áp lực qua hi hi hi hi
    :em35::em35::em35::chitmay[1]:
    em mới 13 thôi how old are you,nếu được vậy thhif thích quá có thêm của chị buta thì chắc đẹp lắm nhỉ em kô nịnh đâu
    chị có chơi qua phần emerald kô em thấy cũng hay nhưng nói về các pokemon thì em thấy gen đầu là số một đấy là theo em thôi nha còn ý của chị thế nào gen nào đẹp nhất trong các gen từ 6 trở xuống,ah mà bây giờ chị đang play pokemon gì vậy em đang chơi pokemon black vẫn đang dẫn đầu trong top 1 ở gamefag đấy:yahoo[1]:game nhìn mầy con trông xấu thấy kinh,chắc giờ này chị đi ngủ rồi ah nhớ share cho em nha,ở czech cách ở việt nam tận 6 tiếng cơ :xm0004:good night my friend
    chị buta cùng sở thích với em rồi charizard là number one em nhớ cái hồi chơi trên gba chỉ thích mua phần fire red mà chơi lúc nào cũng thích charizard em chơi đến level 85 thì cái băng ra đi hết pin save tức ơi là tức hôm đấy bùn ơi là bùn nhưng từ khi mua ds thì em chơi đến lavel 100 thì xóa luôn em muốn làm bạn với chị,em nhì vào avatar của chị đẹp mà ngộ nghĩnh quá
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN