Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman
Featured content
0
Reaction score
1,759

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• Thỉnh thoảng có ghé qua vài topic, link die hết, mem có thông báo mà chưa thấy sửa. Tớ có thể reup nhưng không muốn post link vào để đào mộ nó lên.
    Box ROM Info (DS) với Release Info (Wii), nếu ai cần phụ giúp việc reup link hay tìm link cứ bảo tớ một câu nhé. Tớ với dark_pearl vẫn làm suốt mà :D

<<< Từng một thời làm trùm leech với down.

em làm với được không ạ

thỉnh thoảng nếu em rảnh thì em có thể ngồi tìm link game đc

nếu chỉ tìm link mấy game thôi thì em làm đc, cứ để em làm, coi như có thêm một chân, người này bận thì người kia làm, cứ thay nhau làm thế em nghĩ hiệu quả hơn :) thêm người cũng không thừa đúng hông anh :D

có gì anh cứ bảo em. Anh có thể nói qua mấy chỗ mà mọi người thường xin link hoặc cần sửa link game, có thời gian thì em giúp được ngay.
    bạn ui bạn xem lại cái link down doraemon movie 2009 bản vietsub của senchou bạn up trên mediafire được không :(? mình down part07 part08 part 10 part11 bị corrupt hoài, down lại vẫn thế mà không có recovery record thì không fix được :(
    Xem rồi, rất là vãi
    bác Mán có PS3 không? Em chuẩn bị rước 1 bé về không biết có nên không?
    Mà em thấy bên Gamespot nó chấm bản DS và PS2 là cao nhất, bản PS3 lèo ta lèo tèo[IMG]. Mà em thấy có 2 bản trên DS ở Forum mình là Atelier Annie: Alchemists of Sera Island và Lina no Atelier: Strahl no Renkinjutsushi, 2 cái đó khác nhau à? Hay 1 cái chỉ là bản tiếng Anh của cái kia?
    Mấy phiên bản trên các hệ khác nhau cách chơi giống nhau không?
    Có sạc. Pin ok tầm 2 ngày. Lạ ở chỗ máy tớ lúc sắp hết pin, lền đèn đỏ rồi chơi 1 lúc lại đèn xanh. Ko biết ship ntn
    i don't know,when i type vnmese,it just like this:cÎ,Ç,....( la chu chi ,chu d + 9)
    i can't do anything with it,when i have time i will setup my window again
    sorry about non-vietnammese ,O.K ^_^
    :myemo0110:
    Cậu có biết cách giới hạn lại ngày cho poll bình chọn không,hôm qua lỡ post quên ghi ngày kết thúc rồi. :bee:
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN