Cửa hàng game Nintendo nShop

wow_wow
Featured content
0
Reaction score
280

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• đồng ý với em về khoản người dưới quê dễ thương và tư tưởng hiện đại :em06: còn mấy thằng ko biết mà to mồm+ ngu mà tỏ ra nguy hiểm thì em cứ tự nhiên mà báng bổ chúng nó lol anh ko kì thị đâu :em11:
    ôi thật đúng là sinh viên năm nhất mà =)) anh cũng nghĩ rằng ngành ngân hàng của anh ra trường cũng giàu lắm =)) ấy thế mà vẫn chả ra cái của nợ j :em42:
    mà box Zelda heo hút nhề :-< chắc bao h phải ra bản 3DS với Wii thì mới nóng lại đc :em27:
    đã giải trình lí do toàn để invi rồi mà :bash[1]: mà ko được bảo người ta quê mùa :em21: chỉ là người ta ko có điều kiện tiếp xúc với công nghệ hiện đại thôi [-( em nói thế tự nhiên anh cũng thấy buồn á :-< chắc hồi mình học năm nhất cũng nhiều đứa nói mình quê mùa lắm :-<
    hô, học công nghệ sinh học thì sớm sớm chế tạo đc loại bát đĩa thân thiện với môi trường, dùng xong ăn luôn đc cả bát đĩa để khỏi phải rửa nhé :(( anh ớn vụ rửa bát lắm á :em25:
    chả phải đêm qua có nhắn 1 cái off mess qua ym shao :"> vì có đứa trưng stt bảo del bớt nick ym =))
    trên ĐH anh chỉ toàn bạn tốt nhưng ko có đứa nào thân như cấp 3 :-< em học ngành j ấy nhở :-?
    ừa, anh cũng hiểu ý em là tốn tiền mua đĩa gốc mà :-j
    khổ, ai bảo giỏi quá làm chi ;)) chắc lại cầu toàn cứ phải để bản thân làm thì mới yên tâm đc chứ j :)) mà quê j chứ h quê cũng máy tính nhoay nhoáy rồi ấy chứ :-<
    cố gắng học nhé ku :D 4 năm đại học ko đẹp bằng cấp 3 nhưng mà ý nghĩa lắm :) cố tham gia các hoạt động trong trường đi cho khỏi phí :">
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN