Cửa hàng game Nintendo nShop

ada wong
Featured content
0
Reaction score
1,405

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• Game đấy chơi gameplay thì không nói làm j nhưng mình ghét cái côt truyện của game làm hỏng cả cốt truyện game Re 2 .Không biết về sau game Re khác có cái j liên quan đến game này (vd như tổng thống mĩ cho người về thời gian để bảo vệ Leon ) :em44:
    Ada xem cái Raccon city ending chưa cái kill leon ấy , thất vọng quá cái game này ko xứng đáng mag tên Re
    ada có dùng giả lập Dolphin ko? máy mình cấu hình khá mạnh mà chạy Fire Emblem Path of Radience rất là chậm, phim thì giật như điên
    cảm ơn bạn :x cơ mà tớ muốn sửa cái cụm " không cần nunchuck" thành " không cần motion plus" chứ không phải là thêm vào bạn ạ :D sorry vì không viết rõ :P bạn sửa lại giùm mình nhé :D thanks nhiều :D
    ada ơi, cho mình hỏi chút. Mình tải torrent game Fatal Frame 4 Wii và có kèm patch, nhưng iso thì chưa patch. Giờ mình đã chạy cái patch cho HBC trên Wii rồi, và đã patch xong. Nhưng hình như patch này chỉ hỗ trợ chạy thẳng trên đĩa thôi thì phải, mà mình lại dùng USB Configuration để load game trên USB FAT32 (Hay NTFS ấy không nhớ) dạng WBFS. Sau khi patch xong, mình vào USB Configuration để load game mà vẫn là tiếng Nhật. Bạn có thể hướng dẫn mình patch để có thể load bằng Loader riêng kiểu như USB Configuration được không?
    uh cái này mih cũng biết vì mình hay đặt hàng nên cũng nôn nóng lắm hàng về mới yên tâm ko thì sẽ contact seller để bắt nó đền bù ngay ^^ hy vọng lần này ngon lành có gì sẽ pm nhé
    tình hình là có khi thất lạc seller đã pm lại bảo là sẽ gửi cái khác về :( kèm tracking đảm bảo có gì mình sẽ báo bạn sớm
    ok , thank bạn rất nhiều, vì bước đầu mình nghĩ là chỉ cần chơi được nhiều game thôi , vì game theo máy chỉ có 1 trò ah , cài các phần mềm vào không biết có gặp sự cố hay là không thôi , cho mình biết cách thức thực hiện từng bước được không . Nói chung là từ vấn đề càu phần mềm để có thể load game từ thẻ hoặc chơi được các laọi game khác ,
    Xin cám ơn .
    Chào bạn !cho mình hỏi vấn đề này tí xíu .
    Mình có ông chú mới mua cái máy Nitendo wii , mình xem qua thì thấy " sytems menu 4.3u "
    Đĩa game theo máy chỉ có mỗi trò Mario , mình tìm thấy thông tin trên diễn đàn về cách hack wii để chơi được một ôố game " free " , mình đọc nội dung các bài post khá dài và không thể nào tóm gọn lại các bước được ( vì mới va chạm với wii lần đầu ) .
    Bạn có thể hỗ trợ cho mình vấn đề hack wii từ cơ bản đến nâng cao được không ? Đọc vài thông tin nghe nói có sự cố nên mình nhát tay không dám thử .
    Nếu được sự hỗ trợ của bạn thì mình xin cám ơn rất nhiều .
    Xin chào bạn .
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN