Cửa hàng game Nintendo nShop

chipbaby911
Featured content
0
Reaction score
220

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• mà cái chức năng rumble chơi có ổn không thế :S mình cũng định mua một cái nhưng mà có Ez 4 rồi nên đang suy nghĩ có nên chi thêm không, vì thêm cái rumble với lên mạng tí :( xem cái mario kart có chơi đc rumble ko nhá :D
    ukm :) mà 350K cơ à tiếc nhỉ, mình mà đặt cái EZ 4 sớm thì đã biết đặt ship 3in1 rẻ bảo bạn luôn, EZ 4 của mình về mới tinh đẹp lắm í 550K đáng từng xu luôn :D
    Load 1 lần là nó lưu luôn trong NOR thì lần sau ko phải load nữa chạy thẳng luôn đó :) Chạy từ home menu của DS cơ, lúc đó tháo slot 1 ra vẫn chạy ngon
    Chơi = Ez 3in1 có phải dùng homebrew loader đúng không ? Mà một game 16 megabyte thì load tầm bao lâu thế :S tui mới tậu cái EZ IV chơi trên GBA SP load lâu vãi lun
    Mình cũng không rõ nữa :-?? Trước cứ copy save file vào là chơi bình thường.

Bạn vào box hỏi xem thế nào.
    DS mình cho thằng bạn mượn rồi, nhớ không nhầm thì với file save cho game gba, đuôi phải là .gba.sav chứ không phải là .sav . VD: Astroboy.gba.sav

Hình như là vậy, bạn thử xem. Cũng có thể phải chỉnh save type trong emulator nữa.
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN