Cửa hàng game Nintendo nShop

devil6002
Featured content
0
Reaction score
106

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• hehe ger đâu có nhiều thời gian để đi du lịch :"> họ hàng nhà ger trong SG hết mà nhưng mà một hai năm mới vào chơi thăm mn 1 lần nên là thôi mua luôn ngoài này hehe, ừ ger mua của bác ý đó hàng về rồi chiều ger qua lấy nè :P
    Ko có request gì đâu, phải add lại thì 2 người mới thành friend của nhau, dev đưa ger FC của dev đi :x hic đợi đến lúc nào để vào SG để mua bây giờ hả dev? :'(
    Ger đặt rồi, đang chờ hàng về, lâu quá huhu. Sao vậy dev có zero escape rồi à? Hihi tốt quá mua HM sớm nhé :x
    Hiu hiu có phải tại dev đâu, tại nin dội bom hoài chứ bộ :((, bữa chơi xong demo FE awakening còn đang bứt rứt vấn vương đây :myemo0125:
    Ủa zero escape mà ngoài đó chẳng có shop nào bán hả, lạ nhỉ, game nổi thía mà :)]
    hiu hiu dev nỡ lòng nào :(( ger cũng đang dành giụm để mua Zero Escape mà ngoài này chả có hàng bán, trong kia có thì lại mất thêm phí ship thì đến tội :(
    Hie hie công nhận, toàn gái xinh chả biết cưa em nào đâyyy hiu hiu ger chơi đc nửa mùa xuân rồi, chơi phần này hay phết dev ạ vì cốt truyện là mình gây dựng lại một thị trấn đã chết, ban đầu chơi cả town có 4 người hahaha xong rồi dần dần càng nhiều người chuyển đến ở khi mình càng phát triển town lớn mạnh :x dev mua sớm đi còn chơi với ger hehe
    Hehe ger mua HM rồi, đang bắt đầu chơi hay quá trời ơi các nhân vật nữ để cưới xinh quá chả biết cưa ai đâyyy
    RF2 là gì thế dev? Ok chắc sau Tết rủng rỉnh chút ger sẽ mua HM liền, cố gắng sau Tết chúng ta bắt đầu chơi cùng lúc với nhau để tiến độ nó đều đều nhá :">
    ger cũng mún chơi HM í huhuhu nhưng mà đang bị kẹt xiền :-< cơ mà nhất định là phải chơi ý, có gì chúng ta trao đổi FC rồi chơi HM với nhau :x :))
    thích nhá dev, anh azu thật chu đáo quá ha :D ger mới chơi có Super Street Fighter nè, Zelda, Prof Layton với cả Samurai Warrior thôi thì thấy hai tựa game cuối chơi là hay nhất, bây giờ ger đang nhắm dành dụm mua Harvest Moon 3DS và Zero Escape 2, mong chờ 2 game này mãi nhưng mà đang bị kẹt tiền huhuhu
    Những thông tin liên quan đến game sẽ được đăng ở bên Thông tấn xã Nintendo nha bạn
    Game đó đã được mình đưa lên ở đây Rabbids: Travel in Time
    Cảm ơn bạn đã đóng góp cho NintendoVN nhưng bạn cần chú ý một tí :) Mình sẽ move bài bạn qua bên kia luôn
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN