Cửa hàng game Nintendo nShop

yanyee_tang123
Featured content
0
Reaction score
119

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• Banner bao nhiêu đứa cũng đc : Shinon , Rolf , Nephenee , Mia , Soren v...v :D càng nhiều càng đã , thằng trưởng quân đội hòang gia , tóc màu xanh dương á :D --- Micaiah nữa , Edward b-)
    Ai mình cũng chơi tất , à mà cậu phá nước FE 10 chưa , FE10 mình đi nát , level cũng tất ;)) . Còn kiếm mấy còn banner còn lại ở đâu thía :D
    sign bác đẹp quá , có cái nào khác không cho tớ xin với . <-- Super fan của Fire Emblem nè :D .
    con trai, bạn ấy có post ảnh trong "post ảnh thành viên", tại bạn chưa thấy đó
    Hê cái cm này nhìn kỹ mới thấy, chắc lúc đấy lag chưa kịp đọc :D

Đã vô đâu, vẫn còn đag thác loạn ở nhà mà :-j yan là e của C.forest ah :-?
    500 đô HK là tương đương 1tr VN đúng ko? thế thì chia cho mình 750k là 3/4 gòy đó :))
    Về việc này thì cũng dễ thôi, bác ấy tuy chưa đăng ký nhưng có thể vẫn xem được mà, Có thể reg nick mới, ko sao cả. Còn nếu bác ấy post bài khác tương tự bằng nick mới chẳng hạn thì bài viết cũ sẽ được gỡ bò. ^^
    Bạn ơi, mấy bài của ashera với 1 số bài khác là do mình save lại bằng tay vào word ngay trước khi forum bị backup nên mới có cái để post lại như bây giờ đó. Chiều đó, forum đơ liên tục nên chép được bài nào dài dài là chép liền chứ ko thể chép hết. Vậy nên Abra không thể phục hồi toàn bộ mọi post đâu, nếu được thì đã làm lâu rồi. Chính mình cũng mất một loạt bài mà. Cái N-poll cũng phải viết lại từ đầu đó. Vậy nên bạn thông cảm nha. Mong rằng yanyee_tang123 sẽ tiếp tục và mãi mãi gắn bó với forum mình.

Chúc bạn năm mới vui vẻ.
    Tết đến rồi, chúc mọi người được nhiều tiền lì xì để chia 3/4 cho tớ :em06:
    thà mất thanks ko tiếc mấy, mất bài mình tiếc wá đi :((, nản wá, mình bớt hứng thú post bài gòy (mặc dù chả có bao nhiu :D) :em25: phải chi 4rum như cũ thì hay biết mấy
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN