Cửa hàng game Nintendo nShop

8163264128
Featured content
0
Reaction score
445

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• "Lưu ý chút: Các cách cũ vẫn dùng được, nhưng SSID attwifi không dùng được nữa, phải dùng NZ@McD1 , không bảo mật.
    Đang chạy cycler trên router, vẫn bt. "
    Ban dung phan mem phat wifi nao de khong phai bao mat. Minh dung vỉtual router manger v1.0 de phat wifi bat buoc phai go password moi cho phat wifi.
    bạn ơi cho mình hỏi cái HB là để làm gì vậy bạn ah với lại sau này ra GW hỗ trợ cho FW 9. thì mình vẫn chơi dc mý dòng game cũ với mới lun fai k bạn hihi vì mình mới mua máy nên còn gà quá mong bạn cố vấn giúp mình ^^
    Bác ơi cho em hỏi tí đc ko . Sao em format thẻ nhớ lại rồi chép file wood của r4i white ( khi mua thẻ người ta chép sẵn ) vào thẻ nhưng bật lên nó chạy loading rồi màn hình trắng sát thế anh vậy em đã chép sai hay thiếu chỗ nào hay anh có file wood r4i white không cho em xin nha . Gửi cho em qua gmail nhá : rongnhivn882000@gmail.com . Thanks anh nhìu ạ
    Reigon là gì ạ . Còn flash card thì em xài r4i white chạy wood thì phải mà do mới mua nên không biết đó là wood gì. Chép game khác và pokemon black hay white chạy rat mượt còn pokemon conquest thì nó nổi loading màu tím rồi trắng sát luôn (mấy game khác chữ loading màu vàng ) Monh bác giúp đỡ . Em nghiền conquest này lắm
    Pokemon conquest patch rồi bác ạ, nó để patched mà , tải trên trang bác chỉ ấy , mấy game khác chạy mượt tới nó thì nó đứng loading rồi màn hình trắng sát luô không vào chơi được , bác thương em thì bác patch là giùm em rồi gửi cho em cái *rar được không , gửi vào mail : rongnhivn882000@gmail.com nha được không năn nỉ đó thích trò đó lắm
    Bác ơi em không download được nó hiện lên : We are preparing your download... Please scroll down to get your download link! rồi xong lun chả có gì
    Bác ơi cho em xin mấy game ds nhá link die hết rồi: Kỉby Squeak Squad, Lego batman , Lego Harry, Lego Rockband, Pokemon conquest. Mấy cái Yugioh nữa, toàn bộ đã die link
    Anh ơi cho hỏi tí nữa nhá , lúc trước em có thẻ acekard 2i không xài được do fw 1.4.5. bây giờ muốn mua R4i White chơi không biết có được không , hay nên mua R4i thường,và R4i white là chạy akaio nhưng update là của acekard hay r4 vậy anh em sợ nó không tung ra bản fix fw lần nữa giống acekard quá à
    bác ơi cho hỏi định dạng nhạc trên ndsi là gì thế ( ko phải moonshell đâu nha) . có chương trình đổi định dạng đó không
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN