Cửa hàng game Nintendo nShop

thailong_govap
Featured content
0
Reaction score
128

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Featured content Giới thiệu

• màn hình ds lite là đồ new 100%,bạn có thể biết được qua mối hàn,vì màn hình trên đi với 2 loa,nếu là 2 hand thì chỗ tiếp xúc loa có dính chì hàn,nếu là 100% thì không dính chì hàn,mình sẽ giải thích kĩ khi bán cho bạn,thân!
    Vậy cái màn hình DS Lite là đồ mới hay là đồ 2hand vậy bạn? Bạn đảm bảo nó không có lỗi nào hết phải không? Mình rất có thiện chí muốn mua:myemo0128:, mình bên Tân Phú, nhưng mà mình phải để dành $, dạo này học nhiều:em42:, đóng tiền cũng nhiều:em20:, chắc khoảng hết tháng này là có. Nếu bạn còn hàng thì pm lại mình nha:em06:. Thanks bạn!
    Em còn nhỏ lắm sao đi xa được nếu anh rảnh thì qua chỗ em có gì em đổi lun băng saphire ( tàu nốt ) cả bốn băng mất save rồi không bik anh chịu ko :xm0002:8-x
    được bạn cho dịa chỉ thứ 6 tuần sau mình mới rảnh đi được,còn bạn qua mình thì thứ 2 nhé,mình luyện thi
    Cho em hỏi em muốn đổi 3 băng tàu là megaman zero 3 + battle network 6 + pokemon emerald (eng ) lấy Zelda 2 the adventure of link được kô ??
    ah đọc thiếu, vậy mai cậu đến rồi nhắn cho tớ, không cho địa chỉ cậu tớ mang qua cũng được
    giờ lấy luôn đi, nhà tớ trong hẻm sống chung nên bất tiện lắm cậu lấy về sửa. Cậu đi đến ngã tư phú nhuận được không tới đó nhắn 01695226058 để tớ ra
    hiện gờ vỏ dslite rất hút,có mình sẽ báo ngay,bạn cho hỏi là bạn xem cái phần bị gãy đó thuộc phần trên hay dưới,còn cái vụ màn hình thì bị dứt cáp rồi do bị gãy bản lề nên hay đứt cáp lắm khoảng 1 tuần nữa sẽ có vỏ nha,giá dưới 400 yên tâm
    thailong có vỏ dslite chưa, nếu không bạn có cách nào sửa cái chân đế ( cái cây giữa đỡ 2 màn hình đó, trên có micro ) được không, nhân tiện hỏi bạn có sửa màn hình không, màn hình của mình bị gì không biết, mỗi lần nó ngửa quá thì tự dưng màn hình đen thui, giống như là bị kẹt dây bên trong làm như sắp đứt đó, đỡ màn hình lên lại trở về bình thường

cái vụ mình bị gãy chân đế dẫn tới màn hình trên bị ngửa, mỗi lần chơi phải gắn cây tăm đằng sau để đỡ màn hình trên cho thẳng, và cũng từ lúc đó màn hình của tớ bị màn hình đen, bạn có thể xem cho mình xem dây bị đứt hay sao không, tại mình sửa 1 lần rồi

p/s: 1 bộ vỏ dslite, sửa lờn nút, với xem qua cái màn hình + tiền sửa thì hết bao nhiêu, anh em cùng 4rum xin bác đừng sửa quá 400k, em còn cấp 2 à, tiền ít lắm
    oài tận thủ đức à, nếu có vỏ bạn tới ngã 5 gò vấp thay dùm mình được không, mà bạn có bán acekard2i giá 300k không
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…

Cộng đồng Facebook của NintendoVN