10 Cách gọi hồn ma lên chơi !

Cửa hàng game Nintendo nShop

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Hic...nói thiệt mà không tin. :myemo0110: Mình thích chơi game Kinh Dị tại vì những con quái, con ma trong game đâu có thật. Chứ ngoài đời mình tin là có ma. Rất nhiều lần mình nằm mơ thấy bị ma rượt muốn tỉnh dậy mà không được. Lúc đó có cảm giác tay chân cứng đơ, gáy lạnh nên mình nghĩ mình bị ma đè. 8-}

Chơi Re vào lúc 12 giờ đêm tắt đèn là thôi rồi sợ hơn gặp ma mấy hôm nay ngồi chơi game cứ có cảm giác ai đứng sau minh ấy sợ ghê 8-}8-}8-}8-}8-}8-}

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Chơi Fatal Frame hay Silent Hill buổi tối mới phê chứ mình thấy RE không ghê lắm. Tại RE là mấy con quái không liên quan tới tâm linh, ma quỷ.

Mấy bác còn đỡ chứ tui đọc conan buổi sáng mà cứ có cảm giác ai đứng sau lưng nên phải mở hết cửa sổ và mở hết đèn mới dám đọc tiếp:beach[1]:

SkydragonZX

Nấm nhỏ
conan đâu có gì đáng sợ lắm đâu mà phải mỡ cửa hết thế:Diablo[1]:
nhiều cảnh có xác chết nếu bác sợ cứ lật nhanh qua là dc rồi:myemo0102:

hieu

Nấm nhỏ
RE quá bình thường, tớ không hiểu RE có gì ghê đâu mà lại sợ, sợ thì sợ FF còn nghe được.

Tụi mày sạo hoài rồi quen, biết gì mà nói, có ma cái cục c** , nghe theo rồi hùa thì giỏi, chưa bao giờ biết mà nghe ngta kể rồi nói như đúng rồi.
tụi ngu muội như bọn bây biết cc gì mà lên đây tuyên truyền. biết chơi mà đéo biết câu gọi hồn, nói như thánh, toàn bịp.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN