[3D Movie] 3DS Movie Collection

Cửa hàng game Nintendo nShop

raishusaku

Nấm nhỏ
TIn buồn cho anh em sau khi bộ luật sopa được thông qua vào ngày 19-1 thì mega đã bị đóng cửa và sắp tới có lẽ là mediafire và vô số các trang upload khác sẽ bị đóng cửa vậy là từ giờ trở đi anh em ta sẽ k thể download phim từ trên mạng về nữa và cũng chả được upload phim nữa

Giờ chỉ còn hy vọng luật sopa sẽ bị bãi bỏ càng sớm càng tốt

TIn buồn cho anh em sau khi bộ luật sopa được thông qua vào ngày 19-1 thì mega đã bị đóng cửa và sắp tới có lẽ là mediafire và vô số các trang upload khác sẽ bị đóng cửa vậy là từ giờ trở đi anh em ta sẽ k thể download phim từ trên mạng về nữa và cũng chả được upload phim nữa

Giờ chỉ còn hy vọng luật sopa sẽ bị bãi bỏ càng sớm càng tốt
tin vui đây.đạo luật này đã bị bác bỏ.
megaupload có thể dc khôi phục trong nay mai

gDrAg0n

Thế mà cũng trúng
Bạn ơi cho mình hỏi làm sao nâng cấp 3DS lên 3.0 được vậy
bạn vào e-shop hoặc internet brower của 3ds, nó sẽ hỏi update, nhấn ok hay next gì đó, nó sẽ update cho 3ds của bạn tới fw mới nhất. Bạn cũng có thể vào system setting, other setting, next tới trang 4, nhấn chọn system update

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

tin vui đây.đạo luật này đã bị bác bỏ.
megaupload có thể dc khôi phục trong nay mai
đạo luật SOPA & PIPA đã bị bác bỏ nhưng vẫn còn ACTA, ông nội của SOPA & PIPA :bleh[1]:( SOPA & PIPA cũng từ đây mà ra )

mình mún thay cái thẻ nhớ để xem film vì thẻ theo máy có 2gb
các bạn cho mình hỏi mình nên mua loại nào vậy ?
à sau khi mua có fải chép hết tất cả các file trong thẻ cũ sag thẻ mới ko :D
Thanks.

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
bạn có thể mua dạng giống dzậy mà mua thể nhó là 8-16GB là ok rồi , chỉ cần đưa vào 3DS là xong nó sẽ tự tạo foder cho thẻ của mình , nhớ chụp 1 tấm hình để nó tạo ra cái foder hình cà phim luôn , sau đó down phim về copy vào thư mục hình ảnh là ok

Mist Gun

Nấm nhỏ
biết đến hơi muộn, chủ thớt có thể re up phim được ko
ko biết phim convert cho PSP thì 3DS xem được ko nhỉ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN