3DS friend code

Cửa hàng game Nintendo nShop

Máy US Flame RED ( mua NVN ) : 2234-7933-9735
Game : Resident Evil : Revelations ( mua vào lúc sáng sớm - lúc còn 1 game card duy nhất ) :myemo0111:

Name: Thu
FC: 1805-2931-5303
Mình chỉ có 3D Land =.=" đang góp tiền mua thêm băng =.="
sau 1 hồi hì hục mình đã add hết các bạn :yahoo[1]: các bạn add lại mình nhé

sanada

Banned
Name:akira(hơi stupid)
Friend code:4511 0655 3569
Đang chơi:resident evil mercenaries,super pokemon rumble,SWC,mario kart7,superstreet fighter iv.
Toàn mua game online he he,mong có randal,goar2,ice cream và nhung ai choi nhưng game trên
Rat xin loi vi mình đang viết bằng iphone 4 nên lúc co dấu lúc kô vì chưa quen lắm hi hi

ansonhai

Thành viên lâu năm
Tên có thể thay đổi thoải mái mà, vào Mii Maker đổi lại tên cho con Mii chính của mình là được. Cứ để giống tên trên forum cho dễ nhận ra :))

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Có máy cũng lâu rùi, mà mình quên bén vụ Friend Code, giờ mới nhớ vào báo danh ^^

Name : Dark Pearl
Friend Code : 3480 - 3163 - 7590
Game : MK7

Và tiện thể mình đã cập nhật friend code tất cả ở trang đầu.

Và hiện tại mình đã add hết tất cả các bạn cho đầy đủ, các bạn cứ add lại code của mình ^^

Đã add hết các bạn.
Mình nghĩ các bạn nên add hết FC rồi thông báo đã add hết FC thì có lẽ hay hơn :shake: lúc đó người khác sẽ add bạn thôi

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

P/S: Mình đã add hết mọi người, vì mình nghĩ đấy là thành ý muốn người khác add lại mình.:shake:

mình đã add hết các bạn và cũng đã bị full 100 friend =.=" các bạn add lại mình nhé!! mình mới chỉ nhận đc khoảng 10 bạn add lại =.="

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Sorry mọi ng`, do thằng bạn phá nên formart lại máy @@, Randal fix lại giùm mình nhe, tks
Friend Code: 3222-6344-7719
Game chơi: MK7

Chia sẻ một chút với mọi người về 3DS FC, cho ai có facebook :D

Mình tìm được vài cái communities trên fb mà mọi người chia sẻ FC với nhau. Đa số những Nintedo-er này là ở khu vực US và EU. Mới có 1-2 ngày mà add thành công được khoảng hơn chục người, ngồi viết swap mỏi tay luôn :)) . Thành phần tuổi tác và giới tính của các Nintendoer này rất phong phú, 9-10 tuổi cho tới 30-40 tuổi đều có, giới tính thì xin ko nhắc tới :P . Mọi người add swap nhau cho vui nào !!!

http://www.facebook.com/?ref=logo#!/pages/Nintendo-3DS-friend-code-swapping/162629157123640 <--------------trang này chuyên về SwapNote >1k6 likes

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.1171112414431.22360.1726644860&type=3#!/Nintendo3dsfriendcodes <---------trang này thì về chia sẻ FC nói chung >3k likes

Hãy đổ bộ "xâm chiếm" thế giới nào \m/

Full 100 FC rồi mà chỉ có 29 bạn add lại. Có lẽ phải xóa bớt những bạn đã add từ lâu mà không thấy add lại. Để add những bạn mới.:bleh[1]::bye2[1]::shake:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN