[3DS] Những game 3D xứng đáng mua băng gốc cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

nên mua game nào?

• Mario Kart 3d

Bình chọn: 48 68.6%
  • Tomb Rider

Bình chọn: 4 5.7%
  • Street Fighter 3d edtion

Bình chọn: 14 20.0%
  • Nintendog 3d

Bình chọn: 4 5.7%

• Số thành viên bình chọn
    70
các cậu cho mình hỏi Pilotwings Resort và Dinosaur 3D có đáng mua không vì mình cũng sưu tầm băng gốc của 3DS khá nhiều tầm 10 game:shake:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Pilotwings Resort cũng đáng vì đồ họa vui tươi, dễ thương nhưng gameplay hơi bị lặp lại, còn Dinosaur 3D thì mình nghĩ là không đáng đâu :em05:
P/s: Bạn có The Legend of Zelda: Ocarina of Time 3D chưa?:yahoo[1]: Game đó, theo cảm nghĩ của mình, là một trong những game bắt buộc phải chơi khi có 3DS đấy, vì graphics và 3D effect đứng top đầu, và gameplay thì vẫn tuyệt vời như trước :rolleyes[1]:

Pilotwings Resort cũng đáng vì đồ họa vui tươi, dễ thương nhưng gameplay hơi bị lặp lại, còn Dinosaur 3D thì mình nghĩ là không đáng đâu :em05:
P/s: Bạn có The Legend of Zelda: Ocarina of Time 3D chưa?:yahoo[1]: Game đó, theo cảm nghĩ của mình, là một trong những game bắt buộc phải chơi khi có 3DS đấy, vì graphics và 3D effect đứng top đầu, và gameplay thì vẫn tuyệt vời như trước :rolleyes[1]:
mình có rồi mua sưu tầm đa số là game đỉnh tầm hơn 10 băng , mà nghe Dinosaur chca81 khỏi mua để kiếm Pilotwings Resort xem sao :shake:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Ừ đúng rồi, mình chơi Super Street Fighter 4 nhiều lắm nhưng là trên Xbox 360 nên không tham gia với các bạn được :(( Juri rocks! \m/
Theo mình thì đây là những game đáng mua băng gốc:
+ The Legend of Zelda: Ocarina of Time 3D
+ Super Street Fighter 4 3D
+ Dead or Alive: Dimensions
+ Samurai Warriors Chronicles
+ Nintendogs + cats
+ Sắp tới thì có Star Fox 64
Vậy á

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Hay nhưng theo nhiều reviews thì điểm không cao mấy (gamespot cho 6.5 còn IGN thì 6.5 luôn) với lại mình chưa chơi nên cũng không biết được...:sorry[1]:

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Hay nhưng theo nhiều reviews thì điểm không cao mấy (gamespot cho 6.5 còn IGN thì 6.5 luôn) với lại mình chưa chơi nên cũng không biết được...
xem review của player ấy, review của mấy tay IGN với GS, ko phải Call of Duty, thì không cao điểm đâu

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Điểm của gamer cho Resident Evil The Mercenaries:
IGN: 6.5
Gamespot: 7.4 ( Cái này khả quan hơn 1 tí :) )
Điểm trung bình theo Metacritic là 65/100 :|, Theo GameRankings là 67.14% :|
Tuy nhiên theo mình thì graphics của game thuộc loại tuyệt đẹp :rolleyes[1]: Gameplay thì mình không biết hay hay dở :bleh[1]: Hy vọng trong tương lai sẽ có DLC cho game này ( nhân vật mới :yahoo[1]:)
P/s: à mà sao game 3DS ít DLC nhỉ :sorry[1]:

ansonhai

Thành viên lâu năm
Vì từ xưa đến giờ Nin vẫn luôn bắt buộc các DLC phải miễn phí, nếu cho phép có các DLC trả phí thì Capcom ra DLC ầm ầm ngay :-"

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Wow! Bây h mình mới biết là DLC miễn phí à nha :myemo0111: Nhưng nếu chăm chỉ ra DLC thì vừa thu hút được thêm fan, là vừa tăng giá trị của game, sao cãng hãng không chịu khó làm vậy trời :((

Delivery vừa tới nhà mình lúc 10h để giao hàng cái băng Samurai Warriors Chronicles :myemo0111:
Quả thật game này rất đáng mua game gốc, vì cuốn sách hướng dẫn kèm theo ( Instructions Booklet) được thực hiện đẹp không chê vào đâu được \m/ Đã chơi tới màn 2 rùi :))

ansonhai

Thành viên lâu năm
Samurai Warriors Chronicles vẫn đang có DLC mới vào thứ 6 hàng tuần đấy :rolleyes[1]:

Những nhiệm vụ DLC từ các tuần trước sẽ tự mở ra khi mình lấy DLC mới. Cái mình thấy thú vị nhất là bức hình 3D kèm theo notification mỗi tuần mỗi khác \m/

conternecticus

Nấm nhỏ
Ừ đúng rồi, mình chơi Super Street Fighter 4 nhiều lắm nhưng là trên Xbox 360 nên không tham gia với các bạn được :(( Juri rocks! \m/
Theo mình thì đây là những game đáng mua băng gốc:
+ The Legend of Zelda: Ocarina of Time 3D
+ Super Street Fighter 4 3D
+ Dead or Alive: Dimensions
+ Samurai Warriors Chronicles
+ Nintendogs + cats
+ Sắp tới thì có Star Fox 64
Vậy á
Thiếu Kid Icarus rồi :D tuy gameplay có hơi lặp lại, nhưng đồ họa cũng ngang ngửa Zelda và Street Fighters đấy ;)

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Ơ ơ bạn có nhầm không nhỉ, đã ra Kid Icarius đâu... :| Chưa ra thì làm sao mua băng gốc, mà chưa mua thì sao chơi được để mà biết game có hay lặp lại hay không ? @_@

Samurai Warriors Chronicles vẫn đang có DLC mới vào thứ 6 hàng tuần đấy :rolleyes[1]:

Những nhiệm vụ DLC từ các tuần trước sẽ tự mở ra khi mình lấy DLC mới. Cái mình thấy thú vị nhất là bức hình 3D kèm theo notification mỗi tuần mỗi khác \m/
Trời ơi phê quá, mà làm sao để tải thêm DLC nhỉ ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN