HCM 3DS tím,đã hack,game free,thẽ 16gb

Cửa hàng game Nintendo nShop

cần bán 1 máy 3ds tím,hàng hiếm :)
máy đã hack,tắt bật thoải mái( KO CẦN GATEWAY),đã cài 1 số game,pokemon alpha saphire,monster hunter 4,tất cả đều ONLINE,vì xài CIA nên ko có chuyện BAN hay ji cả ai mua có cần cài game ji mình hướng dẫn và cài luôn cho biết
KHÔNG YÊU XIN ĐỪNG NÓI LỜI CAY ĐẮNG,CÁM ƠN VÌ ĐÃ XEM
máy bán ko nhận gạch,ai mua thì alo giao dịch tại nhà,quận tân bình,tân phú

SDT : 01867603066
MÁY : 2TR5 + CPP 350K

Sửa lần cuối:
em thấy cũng bt thôi , giờ nếu làm dịch vụ như thế thì cũng giá đó , có người biết thì không nói làm gì , người không biết họ vẫn nhờ làm đấy bác ạ :D , bây giờ bán 1 máy mà có 4 5 game trong eshop thì họ cũng bán giá đó thôi :D có khi mắc hơn :v

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Lâu ko tìm hiểu,3ds giờ hack ko cần gateway đc rồi hả? Hình như đưa lên fw 9. xog rồi cài game dạng cia đúg ko bạn? Kể cả tắt máy đi cũg ko phải chạy lại vào gateway mode à?

đơn giản mình hack boot vào gw mode ko cần đến gw,boot trực tiếp trên máy qua mset thôi,tắt rồi thì boot lại,boot nhanh hơn cả boot gw,muốn game ji thì tìm link cia game đó tải về chép vô import rồi chiến thôi :D
còn về hack thì mình làm rẽ 200k 1 máy,chứ ngoài hà nội ctrlmygear hack 600k 1 máy,mình bán 2m5 cũng ko có ji qá,máy xài kĩ,mới + thẽ 16gb toshiba+thêm phần hack nữa,máy màu độc nữa nên giá đó cũng ok rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN