[3DS] Tổng hợp ROMS của Nintendo 3DS!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trong thời gian chờ đợi máy N 3DS đc hack và giả lập ra đời, mình xin share với các bạn trước các roms hiện có của 3DS. Chúc các bạn vui vẻ ^^

0001. Tom Clancy’s Ghost Recon-Shadow Wars

Download Links
MediaFire

PASSWORD: david15

0002. Super Monkey Ball 3DS

Download Links
MediaFire

0003. Lego StarWars III

Download Links
MediaFire

0004. The Legend of Zelda Ocarina of Time 3D

Rom Information
Developer : GREZZO
Publisher : Nintendo
Region : EUR
Genre : Action, Adventure
Size : 475 Mb
Language : English, German, French, Italian, Spanish
Supplier : LEGACY (LGC)
Release date : 19/01/2011

Download Links
Phiên bản ID XXXX
MediaFire - MegaUpload - RemiXshare

Bản Dump chính thức của LGEACY (LGC)
MediaFire - MegaUpload

Pass : NintendoVN

Tình hình là trò lego starwar đown về, join lại và giải nén thì đòi pass nhé. chủ topic thêm vào đi
ôi sorry @_@ quên mất :P đã chèn pass nhé :rolleyes[1]:

Các bạn cho tớ hỏi chứ FC là cái chi =))

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

cơ mà.... rom 3DS kiểu gì có 256mb à :-?
roms backup chuẩn đấy bạn :D game đồ họa ko cao thì dung lượng nhỏ mà :D

lucasDS

Nấm nhỏ
Các bạn cho tớ hỏi chứ FC là cái chi =))
Vãi cả bạn =))
Hỏi thật chứ mục đích bạn post mấy cái rom này để làm gì trong khi dùng thì không được vì FC chưa có ,thậm chí bạn còn hỏi FC là gì thì tớ ko hiểu nổi bạn có biết mấy cái rom của DS xài như nào ko nữa ;))

À quên, câu trả lời cho câu hỏi trên bạn có thể tìm thấy ở bên box Flash Card nhé :D

roms backup chuẩn đấy bạn :D game đồ họa ko cao thì dung lượng nhỏ mà
Hỏi nhỏ cái ... test chưa mà biết rom chuẩn :-/

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
@Key_blade : Bạn nên check ROM 3DS trước khi post nhé, các ROM này điều cần pass và phải vào 1 trang Survey (đại khái là chi trả tiền để down dc file pass chỉ có vài kb). Ko chỉ các game này, mà các game chưa ra mắt như Luigi Mansion, Mario Kart 7 cũng có link down ROM. Nên các ROM 3DS bạn post ko hề có bằng chứng là thiệt hay ko? thấy Survey là nghi nghi rùi.

Hiện tại ROM 3ds chỉ Scene Release có 3 game mà thui, còn các game trên ko rõ ai dump, nhưng hiện nay chưa có bất kỳ FC nào để test, nên các link fake khá nhiều. Các bạn nên xem kỹ trước khi down, ko mất công down rùi lại chuốc thêm bực bội ^^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
chưa có gì chơi được mà mọi người hăng hái quá :em22:

giờ thì không sao chứ lúc chơi được rồi là mỗi rom phải có 1 bài giới thiệu riêng đấy nhé, không bài post bị biến mất đấy :em24:

Vãi cả bạn =))
Hỏi thật chứ mục đích bạn post mấy cái rom này để làm gì trong khi dùng thì không được vì FC chưa có ,thậm chí bạn còn hỏi FC là gì thì tớ ko hiểu nổi bạn có biết mấy cái rom của DS xài như nào ko nữa ;))

À quên, câu trả lời cho câu hỏi trên bạn có thể tìm thấy ở bên box Flash Card nhé :D

Hỏi nhỏ cái ... test chưa mà biết rom chuẩn :-/
xin thưa là tớ ko hề có bất cứ cái handheld hay console nào của Nintendo :"> tất cả game tớ đc chơi đều thông qua giả lập :)) thế nên tớ cũng ko ham hố đi tìm hiểu rõ về flash card hay phần cứng chi tiết của các hệ máy của Nintendo :"> đối với tớ, roms chỉ để nhét vô giả lập và chơi thôi ạ :))

còn roms này được up lên 3dsiso.com,trực thuộc wiiso nên tớ cho rằng có thể tin tưởng được :) tớ down về và up lại lên MF cho mọi người dễ down, thế nên link cũng hoàn toàn yên tâm ko lo hàng fake :))

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

Trùm game lậu lộ mặt =))
dark_pearl là trùm game lậu à :rolleyes[1]: bắt tay phát :shake: =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN