3DS XL 4.5 ở TP.HCM

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vì không biết nên lập topic này ở đâu nên đành cho vào đây ,nếu sai sót mong mod move sang box khác
chả là thằng em mình sắp thi đại học ,nó thi xong định mua cho nó 1 cái new luôn mà không biết ở HCM có cửa hàng nào còn bán 3DS XL firmwarre 4.5 không ,và giá cả thế nào ,nếu ai có kinh nghiệm rồi thì chỉ mình với vì mình ở tận Thủ Đức ,không có xe nên ít có cơ hội vào thành phố tìm hiểu ,mong các bạn giúp đỡ

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Cái bạn lần trước to mồm nói lấy đâu cũng được chục cái 3ds mới tinh 4.5 đâu rồi vào đây mà bán này

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
tìm mua máy "MỚI ",chứ cóc phải 2nd 4.5 như của bác đâu ,thế cuối cùng ai đổi giá ,nếu nói như vậy thì đừng có đổi
Có thằng nó nói mua được 10 máy mới fw 4.5, ko thấy tôi viết chữ mới tinh à, giờ bao ng tìm mua thấy nó im như thóc. Mà đổi giá là gì vậy ko hiểu ?

Có thằng nó nói mua được 10 máy mới fw 4.5, ko thấy tôi viết chữ mới tinh à, giờ bao ng tìm mua thấy nó im như thóc. Mà đổi giá là gì vậy ko hiểu ?
à nhầm ng ,sorry bác ,cứ tưởng thằng kia ,mà mua ở thành phố HCM chứ ngại ship hàng từ HN vào lắm vì ở tập thể nên khá phiền hà

có chi nhánh ở HCM mà mình quên mất ^^,bác còn biết chỗ nào nữa không để khi nào rảnh mình đi xem 1 thể luôn ,vì ở ngoại thành nên muốn vào thành phố đi xem phải tính toán trc không cả ngày chả kiếm dc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN