HCM 3DS XL blue new 98%,nguyên box,game ( brave default,MH3U,110$ Eshop)

Cửa hàng game Nintendo nShop

close,máy bác đợi thông tin gần tới e cung cấp lại,bây giờ có 1 số trục trặc,nói gì cũng thế,mình sẽ sớm hỗ trợ cho các bạn,hiện tại việc onl mình hơi khó khăn

Sửa lần cuối:
mình đây,mình ko trốn đâu hết,máy bác thông cảm vì khi bán eshop xong mình về quê nên ít onl,vấn đề này mình sẽ ghi nhận,hỗ trợ sớm cho các bạn,mông các bạn thông cảm về sự cố trên,nhắc lại,nếu là tiền ảo mình đa ko bán công khai cũng như bán tại nhà :) hiện tại mình sẽ báo refund và xem coi đã nạp vào tài khoản nào và đền bù cho các bác cũng như việc vào lại eshop bình thường và nhắc luôn,có 1 số cá nhân lợi dụng tình trạng này nhắn tin đòi mình trả tiền kêu mình chuyển khoản mà không có chứng cứ mình đã từng nạp,quay lại vấn đề những bạn đang bị ban eshop hãy cố gắng cho minh thêm chút time nhé,sẽ sớm thôi,cám ơn

change_me89

Nấm nhỏ
mình đây,mình ko trốn đâu hết,máy bác thông cảm vì khi bán eshop xong mình về quê nên ít onl,vấn đề này mình sẽ ghi nhận,hỗ trợ sớm cho các bạn,mông các bạn thông cảm về sự cố trên,nhắc lại,nếu là tiền ảo mình đa ko bán công khai cũng như bán tại nhà :) hiện tại mình sẽ báo refund và xem coi đã nạp vào tài khoản nào và đền bù cho các bác cũng như việc vào lại eshop bình thường và nhắc luôn,có 1 số cá nhân lợi dụng tình trạng này nhắn tin đòi mình trả tiền kêu mình chuyển khoản mà không có chứng cứ mình đã từng nạp,quay lại vấn đề những bạn đang bị ban eshop hãy cố gắng cho minh thêm chút time nhé,sẽ sớm thôi,cám ơn
Em giờ ko cần tiền, cái quan trọng là em cần vào eshop thôi. Em đã format sạch game rồi. NIID cũng delete mà ko vào được nữa. Vậy thì khi anh refund thì máy em có được vào lại hay ko? Vấn đề nằm ở chỗ đó.

Em giờ ko cần tiền, cái quan trọng là em cần vào eshop thôi. Em đã format sạch game rồi. NIID cũng delete mà ko vào được nữa. Vậy thì khi anh refund thì máy em có được vào lại hay ko? Vấn đề nằm ở chỗ đó.
Bạn này nói chính xác.
Em chỉ cần anh camtien798 có thể giải quyết được vấn đề này cho tất cả mọi người bị ban eshop thôi. Nhưng ngay cả phía Nintendo họ cũng không thể khôi phục lại những máy đã bị ban thì em không cảm thấy có nhiều hi vọng lắm.

junior1506

Nấm nhỏ
Mình liên lạc bạn này còn chả nghe máy nói gì. Thậm chí còn không nhớ mình đã mua hay chưa và chuyển tiền chưa nữa thì support cái nỗi gì. Mình chính là người yêu cầu bạn money back sáng nay.

Bạn nhờ refund hay chủ CC báo nên bị refund đâu ai biết? Vẫn quan điểm cũ, nếu chị bạn đúng là chủ CC thì cho mình coi cái ảnh mặt trước CC cũng như CMND của bạn. Còn nếu bạn không làm được thì ai cũng có đủ tiêu chuẩn để kết luận rằng bạn sử dụng thẻ tín dụng đen để lừa đảo chiếm đoạt tài sản.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN