HCM 3DS XL blue new 98%,nguyên box,game ( brave default,MH3U,110$ Eshop)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình liên lạc bạn này còn chả nghe máy nói gì. Thậm chí còn không nhớ mình đã mua hay chưa và chuyển tiền chưa nữa thì support cái nỗi gì. Mình chính là người yêu cầu bạn money back sáng nay.

Bạn nhờ refund hay chủ CC báo nên bị refund đâu ai biết? Vẫn quan điểm cũ, nếu chị bạn đúng là chủ CC thì cho mình coi cái ảnh mặt trước CC cũng như CMND của bạn. Còn nếu bạn không làm được thì ai cũng có đủ tiêu chuẩn để kết luận rằng bạn sử dụng thẻ tín dụng đen để lừa đảo chiếm đoạt tài sản.
bạn chỉ nhắn tin cho mình,thậm chí mình ko nhắn tin mà còn gọi ngược lại cho bạn,mình k hoãn binh hay ji cả,nếu mình là 1 thằng lừa đảo thật sự,mình bõ số,ko liên lạc nữa,im lặng thì sao,còn đằng mình đang làm ngược lại,đang hỗ trợ từ phía bên mình bằng cách điều tra xem thế nào rõ ràng chưa

change_me89

Nấm nhỏ
bạn chỉ nhắn tin cho mình,thậm chí mình ko nhắn tin mà còn gọi ngược lại cho bạn,mình k hoãn binh hay ji cả,nếu mình là 1 thằng lừa đảo thật sự,mình bõ số,ko liên lạc nữa,im lặng thì sao,còn đằng mình đang làm ngược lại,đang hỗ trợ từ phía bên mình bằng cách điều tra xem thế nào rõ ràng chưa
Em nghĩ anh nên tranh thủ đi. Vì trong đây ai cũng đang rất lo lắng cho số phận cái máy của mình. Anh nên trả lời hết các câu hỏi mà người ta đặt nghi vấn.

hồi nãy mình confirm với bác camtien r, hồi đầu thấy forum mình nháo nhào lên cũng đâm lo nên nói lời ko hay với bác ấy :(
mình xác nhận lại là từ hồi mua của bác máy mình ko gặp vđ j cả, chỉ là lo máy bị banned nên mới lỡ lời thôi, mình đã xin lỗi bác ấy r và bác ấy sẽ support cho mình đầy đủ!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN