HCM 3DS XL US FULL BOX RED, Tai nghe Sony Walkman NWZ-W202 giá thơm phức

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cần bán RED 3DS XL US FULL BOX .
FW mới vì mình ghỉ xài game thẻ không vọc vạch hack j hết.
Máy này mình mua ở NShop cũng đc hơn 1 năm rồi, có mòn theo thời gian nhưng cũng còn rất mới (có sao nói vậy ng ơi). Chỉ chơi xong Pokemon rồi cất tủ. Máy chính chủ nên các bạn yên tâm nhé. Máy còn nguyên tem zin chưa tháo máy. Bạn nào phát hiện ra máy đã tháo hay qua sửa chữa, mình tặng luôn cả máy. Hai màn hình đc dán ngay từ khi mới mua máy, màn hình rõ ràng, sáng sủa, tối sủa không điểm chết.
Phụ kiện: Full box ko thiếu 1 thứ gì đến cả bịch nilong bọc máy, thẻ 4GB đi theo máy, sạc zin 110V, adaptor chuyển điện 220v (tặng), dây đeo tay Project Design (tặng)

Giá chia tay 3DS XL: đã theo một em trai dễ thương :)

Lục tủ thấy còn món ăn chơi lành mạnh này, máy nghe nhạc tập thể dục Sony Walkman NWZ-W202

Tham khảo: http://www.trustedreviews.com/Sony-Walkman-NWZ-W202-review
Máy còn hoạt động ngon lành gồm máy, đế sạc & khung nhựa bảo vệ.
Giá ra đi: 300k

Sửa lần cuối:
Topic mua bán của người ta vào cmt bất lịch sự quá.
Người ta bán người cần người ta cmt thôi chứ vào cmt kiểu này loãng cả topic người ta .
Thiếu văn hoá .

thuận mua vừa bán thôi :confused:, giá cả thế này nhìn sơ qua là hợp lí rồi chứ chê đắt gì nữa, muốn chắc ăn thì cứ tới mà test rồi thương lượng 8-|, nhìu bố bán rẻ mà test thấy nút lờn, analog lỏng lẹt thì thôi luôn :))
up cho máy đẹp giá ổn :D

Thế nào là giá tốt hả bạn, máy này firmware cao thì muốn chơi hack phải mua sky + thẻ nhớ gần 2 triệu, gần bằng tiền máy New 3DS rồi. Còn nếu mình đủ tiền mua game gốc thì mình mua máy mới chơi cho sướng, tội chi mua máy cũ firmware cao. Còn analog lỏng bạn còn trả giá được, bạn này có vẻ khó trả giá à.

Thế nào là giá tốt hả bạn, máy này firmware cao thì muốn chơi hack phải mua sky + thẻ nhớ gần 2 triệu, gần bằng tiền máy New 3DS rồi. Còn nếu mình đủ tiền mua game gốc thì mình mua máy mới chơi cho sướng, tội chi mua máy cũ firmware cao. Còn analog lỏng bạn còn trả giá được, bạn này có vẻ khó trả giá à.
Bạn mua máy fw <9.2 thì cũng phải mua GW ~1500k rồi mua thêm thẻ nhớ để xài nữa. Và tất nhiên là hack hiếc các kiểu, can thiệp vô phần cứng thì kiểu gì chẳng có rủi ro của nó, muốn chắc ăn thì cứ tiền tươi thóc thật mà chiến. Mình biết không ít người chỉ mua 3DS về chỉ để chơi Pokemon hay Monster Hunter thì họ mua máy fw cao + 1 băng gốc new hoặc 2nd để trải nghiệm game đc tốt nhất.
Còn về tình trạng máy rồi trả giá này nọ thì bạn nào có nhu cầu cứ làm việc trực tiếp với người bán đi chớ :))

Đâu phải ai cũng thích dùng Gateway . Người có sở thích sưu tầm dùng băng gốc vẫn ngon hơn và sau này bán game hay trao đổi game gốc vẫn dc đâu nhất thiết phải bỏ thêm tiền ra mua game khác . Firmware thấp thì bạn vào eshop ntn ?

Cảm ơn các bạn bình luận sôi nổi. Mình năm nay 34t rồi vẫn còn mê nin lắm nhưng dạo này thấy kg có game hấp dẫn đv mình nữa.
Mình chơi pokemon và zelda là chính. Chơi xong bỏ máy trong tủ thôi. Cảm giác chơi game bằng thẻ nó khác với chơi hack. Vì một game mình chơi rất lâu, vừa tận hưởng cảm giác trò chơi vừa ôn lại kỉ niệm tuổi thơ. Nói vậy bạn nào tin cũng được, nói mình xạo cũng được...
Băng mình bán và cho mấy đứa em, giờ còn máy thôi nên bán luôn.
Các bạn cứ bình luận sôi nổi nhé. Topic này mình bán cũng đc không thì để đó cũng chả sao. Coi như giao lưu tư tưởng là chính :)
Thân.

Dung la co tien choi game goc thich hon. Nhung minh chi so mua game ca trieu ve choi chan thoi :)). Nhung cho minh hoi cam 3ds xl nay choi lau moi tay khong

Dung la co tien choi game goc thich hon. Nhung minh chi so mua game ca trieu ve choi chan thoi :)). Nhung cho minh hoi cam 3ds xl nay choi lau moi tay khong
vì bỏ tiền ra mua nên mới phải tìm hiểu kĩ lưỡng, xem review, coi gameplay trên youtube v.v. mới dám mua chớ :)), hoặc có thể là series mà bạn đã quen thuộc như pokemon, zelda v.v.
3ds xl cầm khá chắc tay nhé, 3ds thường hơi nhỏ nên cầm có thể khó khăn hơn với mấy bạn bàn tay to :)), theo cảm nhận của mình thì độ chắc tay: 2ds > new 3ds xl/ 3ds xl > new 3ds > 3ds

Minh dang phan van giua new nintendo 3ds xl vs 2ds. Ma 2ds man hinh dep k ban. Con neu bat 3d cua new nintendo 3ds xl thi choi lau bi moi mat khong. Rat cam on ban tu van

Minh dang phan van giua new nintendo 3ds xl vs 2ds. Ma 2ds man hinh dep k ban. Con neu bat 3d cua new nintendo 3ds xl thi choi lau bi moi mat khong. Rat cam on ban tu van
1. Màn hình 2DS thì nhỏ như 3DS thường nên khá sắc nét, còn màn hình của new 3DS XL to hơn nhưng độ phân giải vẫn giữ nguyên nên hình ảnh có hơi vỡ ra nhưng nhìn chung vẫn ổn. Màn hình thì cũng tùy sở thích mỗi người nữa, nhiều người thích màn hình to để dễ chơi các game hành động cần quan sát rộng (MH) hoặc đọc chữ nhiều (Prof Layton).
2. 2DS không có 3D, new 3DS XL có nâng cấp lên "3D siêu ổn định" có thể di chuyển đầu của mình 1 khoảng kha khá mà không bị mất hình ảnh 3D (không như 3DS XL cũ phải giữ yên tư thế đầu mới xem đc 3D). Vấn đề mỏi mắt cũng tùy từng người nữa, nhưng từ khi up lên new 3DS XL thì mình cũng thích xài 3D nhiều hơn so với 3DS XL trước đó.
3. New 3DS XL có cấu hình mạnh hơn, load game và menu nhanh hơn, bắt wifi tốt hơn và tải game trên eshop nhanh hơn 2DS. Hơn nữa sẽ có những game mà chỉ new 3DS XL mới chơi được chứ 2DS không chơi được (hiện tại mới có Xenoblade Chronicles, tương lai có thể thêm nhiều game nữa).
4. New 3DS XL có cái c-stick sử dụng như 1 circle pad thứ 2, và có thêm nút ZL và ZR nên không cần phải dùng thêm circle pad pro. 2DS thì không có và theo mình biết thì cũng chưa có dụng cụ hỗ trợ như circle pad pro cho 2DS.
5. Vấn đề quan trọng muôn thuở: giá thành. Theo giá của nShop (giá thuộc dạng tốt nhất trên thị trường VN hiện tại): 2DS mua mới là 3.250.000đ, còn new 3DS XL mua mới là 5.250.000đ, chênh lệch 2 triệu đồng. 2DS second-hand thì có thể tìm mua với giá khoảng 1tr8 đổ lại tùy tình trạng máy, còn new 3DS XL thì mới ra 2 tháng nay và vẫn còn khá hot nên rất khó kiếm second-hand, nếu có thì giá cũng tầm 4tr7-4tr8.

Đây chỉ là những ý kiến phân tích của mình, quan trọng nhất vẫn là ở bạn. Có điều kiện cứ chạy ra shop xin mượn 2 máy để nhìn tận mắt, sờ tận tay rồi hãy quyết định :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN