HN 4/5 : bán chú xboxslim + kinect + máy 3ds + máy psp giá thanh lý

Cửa hàng game Nintendo nShop

tienx88

Nấm nhỏ
tất cả đã bán hết , close topic , thank all

- xbox360 slim 4g hệ asia ,loại đời mới vỏ nhám mới 99% đang chơi suốt ngày, đã hack chơi game copy date 12/2010, no box , còn mới lắm , tay cầm còn nguyên gai cao su cơ ạ : 6tr có tay zin , dây av zin , nguồn 220v zin đã bán

- kinect đi theo con trên ,bản bundle , no box :1t8

cả 2 con xbox và kinect đã bay 7tr2 cho bác chasex

- 3 con 3 ds như sau ( đã bay hết ạ):

+ 2 con EU màu đen đẹp 98 , 99 % phím bấm cứng cáp nhạy và ngon không một lỗi lầm dù là nhỏ nhất , kèm sạc 220v : 2tr6 /con - đã bay 1 con nhé

+ 1 con US hình thức 90-95%% tùy các bác đánh giá màu xanh blue phím bấm cứng cáp nhạy và ngon không một lỗi lầm dù là nhỏ nhất , kèm sạc 220v : 2tr7

+ psp go , dán nilon kín mít , hình thức 98% phím bấm cứng cáp nhạy và ngon không một lỗi lầm dù là nhỏ nhất , phím bấm cứng nhạy ngon : 2tr4 , máy sạc cáp zin nhé.

hai con psp 2k và 3k này em để sang tuần bán cho thợ chứ không dám bán cho người dùng

+ cả 2 con dùng ok nhưng con 2k thì hình thức cũ nát , còn 3k thì loa một bên bị rè nếu bật to , cả 2 đèu main nguyên zin chưa sửa chữa , máy 2 pin 2 sạc 1 thẻ 4g: cả 2 con 3k 2050 và 2k 1t250k - đã bán 3tr cả 2 con roài ạ

em bán đến hết tối chủ nhật sang đầu tuần sau chưa bán được thì em mang tất ra bán cho shop ợ , giá thì em bảo đảm các bác không có gì phải nghĩ ạ vì em luôn tham khảo và dưa ra giá thấp hơn thị trường để đi cho nhanh, cám ơn

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN