HCM ___________

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình chỉ cần hack dc thôi mà us eu jp sao cũng dc
mà mới đặt dc bản new 3ds pokemon bundel us xách dép về rồi, 5tr cả thảy :))

Sửa lần cuối:
B nên mua new3ds jap kem gw. May cai ban limited khac cai plate ma bỏ them 1 dong tien chả dang dau. Cung chi là cai may do thoi. 3 bua lai chan ay ma. Mà bản new limited do thi fw mới nhat 10.4 or 10.5 la dam bao. Choi game goc hoac sai sky thui :)

B nên mua new3ds jap kem gw. May cai ban limited khac cai plate ma bỏ them 1 dong tien chả dang dau. Cung chi là cai may do thoi. 3 bua lai chan ay ma. Mà bản new limited do thi fw mới nhat 10.4 or 10.5 la dam bao. Choi game goc hoac sai sky thui :)
vậy hả bác, thế giá new jav + gw bây giờ nhiêu là hợp lý ấy nhỉ bác cho e tham khảo cái

tiền còn dư e rủ bác đi giao thông

Gw 2nd thhì hiếm bán lắm bác, cơ mà thường là 800k đủ thẻ xanh và đỏ
Mà sao bác sợ pin chai =)) vcl, ko phải lo đâu bác ơi =)) về pin thì em kết con newxl, chơi tẹt =)) moĩ tội xl to, xấu, nặng quá
vì hồi tr mua ds 2nd cũng vậy đó phải thay pin chơi trâu bò tí
riết sau này máy toàn xài hàng mới cho chắc, từ ss đến vita

e cũng k khoái xl, hình đã 3d chibi còn zoom nó càng rỗ, to nữa đút túi quần khó

B nên mua new xl nhe. B mua them bao dung nua. Xl man to. Pin trâu. Nhất là khoan cầm choi ngon hon con.new3ds nhiu nhe. Còn về rỗ man thi ko qtrong dau. Con nao cung rỗ do phân giai thap nhung man to nhìn rõ chut thoi :)

Tùy ng bác ơi =)) em có 2 con newxl đã bán 1 và cho 1 =)) giờ xài new thường nè, xl thì vài game chơi màn to đã lắm nhưng thôi, vẫn kết bản new thường, em éo hiểu sao xài lại thấy nó đđẹp hơn ( hình ảnh đẹp hơn, đpẹ từ trong ra ngoài )với lại thay cover plates đc nên máy mình làm đẹp đc
Với lại mình thay cover plates đc, máy em giờ khác éo gì super limit đâu =)) tại ở vn vchỉ mình em xài cái kiểu đó, thường máy jp ng ta chả mua cover plates làm gì tại thấy bán máy suốt =)) toàn đú bẩn, pkm các kiểu
Hinh nhu b xai con new 3ds eu thi phai :3

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN