[Anime] Hình Anime tự vẽ nào !!!!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

silver_veno

Nấm nhỏ
Hình trên là giờ nghỉ trên công ty ngồi vẽ, do không có tẩy nên không có vẽ tỉ mỉ được :bleh[1]:

Còn hình này không phải vẽ kiểu AM, nhưng là hình mà mình vẽ tỉ mỉ nhất :em36:

silver_veno

Nấm nhỏ
^ thật ra hình đấy mình vẽ trên giấy vẽ thường của dân kiến trúc/xây dựng (hình như gọi là giấy việt trì) ... hình này vì scan mờ quá nên đã qua photoshop để làm đậm nét (cũng như tẩy trắng :bleh[1]:)

Còn mấy cái up lun cho máo :em36:

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Bác Silver ở đâu vạy. mình đang muốn mua giấy Việt Trì mà ở HCM ko có chỗ nào có cả :| !!!! Vẽ giấy in chất lượng ko tốt lắm !!!!!

---------- Post added at 12:04 AM ---------- Previous post was at 12:03 AM ----------

Tấm Zelda nên cho thêm cái bóng đổ ở dưới nữa cho ấn tượng :) !!!! Good work :) !!!:yahoo[1]::yahoo[1]:

silver_veno

Nấm nhỏ
@rat: mình ở HN. cơ mà tưởng giấy này các cửa hàng bán dụng cụ vẽ đều có cả :rolleyes[1]:. giấy này công nhận vẽ chì thích, rất là ăn :spiteful[1]:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Bác Silver ở đâu vạy. mình đang muốn mua giấy Việt Trì mà ở HCM ko có chỗ nào có cả :| !!!! Vẽ giấy in chất lượng ko tốt lắm !!!!!

---------- Post added at 12:04 AM ---------- Previous post was at 12:03 AM ----------

Tấm Zelda nên cho thêm cái bóng đổ ở dưới nữa cho ấn tượng :) !!!! Good work :) !!!:yahoo[1]::yahoo[1]:
ra gần trường DH kiến trúc đường Nguyễn Đình Chiểu lại tiệm Tý Phước có bán đó bạn chuyên bán dụng cụ giấy vẽ...

ratmoonser

Thành viên lâu năm
ra gần trường DH kiến trúc đường Nguyễn Đình Chiểu lại tiệm Tý Phước có bán đó bạn chuyên bán dụng cụ giấy vẽ...
Thanks anh nha !!!! Nghe nói 3k 1 tờ thì phải !!!! Vẽ giấy in rất là khó chịu, vẽ 1 tờ giấy mà chỗ trên thì ăn, chỗ dưới thì ko ăn _._ !!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN