Ảo Giác

Cửa hàng game Nintendo nShop

[YOUTUBE]IYrl8YnBPN0&feature=related[/YOUTUBE]

Hãy nhìn vào vòng tròn đó trong vòng 25 > 45 giây !!!
Khi vòng tròn ko còn quay nữa thì hãy nhìn các đồ vật xung quanh ... Ta sẽ thấy điều kì lạ :myemo0115: ... Có ai bị cận thì từ từ nhìn thôi.

pokemon gà

Nấm nhỏ
[YOUTUBE]IYrl8YnBPN0&feature=related[/YOUTUBE]

Hãy nhìn vào vòng tròn đó trong vòng 25 > 45 giây !!!
Khi vòng tròn ko còn quay nữa thì hãy nhìn các đồ vật xung quanh ... Ta sẽ thấy điều kì lạ :myemo0115: ... Có ai bị cận thì từ từ nhìn thôi.
:em15:ngại quá :em15: mình nhìn cái này hết từ đầu tới cuối không chớp mắt :em36: nhưng không thấy điều kì là bạn nói :em36::em04::em04:(mình có thị lực 10/10 cả 2 mắt )

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm

bác nhìn vào dấu thập lâu lâu khoảng vài giây,máy chú sẽ thấy giấu xanh xanh rồi dần dần dấu tìm sẽ biến mất đấy,thử đi

Còn hình này chú nhìn vào 4 cái chầm ở giữa đấy,khoảng 30 giây nhìn vào 1 bức tường nào đó hay nhắm mắt lại,chú thấy ai

nvhaimonkey1802

Nấm nhỏ

bác nhìn vào dấu thập lâu lâu khoảng vài giây,máy chú sẽ thấy giấu xanh xanh rồi dần dần dấu tìm sẽ biến mất đấy,thử đi

Còn hình này chú nhìn vào 4 cái chầm ở giữa đấy,khoảng 30 giây nhìn vào 1 bức tường nào đó hay nhắm mắt lại,chú thấy ai
Cái hình đầu tiên thì xem lâu rồi. Hình thứ 2 ra mặt ông j` đó tóc dài có râu :myemo0101:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN