Atsumete Kirby

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cho em hỏi, em xài rom clean chơi trên ysmenu thì bị đứng ở world 3, không biết là AP hay thẻ em bị gì nữa (hầu như game nào cũng bị, series mama cái thì đứng cái thì mất sav, inazuma 3 orge chơi dc tầm 12h thì đứng luôn :|)

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
hơ hơ, mình post bên FC đó sao mình ko biết, format sd thì mình thử rồi, up cũng lên rồi, mà không phải mỗi kirby là bị, nhiều game cũng bị freeze hoặc chiệu chứng khác mới ghê ( hên cái LA 3 nó không, bị chắc chết quá ), có khi nào bị virus ko nhỉ, trong thẻ mình tự dưng có folder recycle và mấy cái file copy to ink1, 2 ,3,4 .....

sorry hồi đó ko có lười như thế đâu , từ hồi mình lên đại học mẹ bắt làm nhiều việc wa nên đâm ra lười biếng

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

sao mình thử rồi mà nó nói là unsupported dldi name là sao

conternecticus

Nấm nhỏ
hơ hơ, mình post bên FC đó sao mình ko biết, format sd thì mình thử rồi, up cũng lên rồi, mà không phải mỗi kirby là bị, nhiều game cũng bị freeze hoặc chiệu chứng khác mới ghê ( hên cái LA 3 nó không, bị chắc chết quá ), có khi nào bị virus ko nhỉ, trong thẻ mình tự dưng có folder recycle và mấy cái file copy to ink1, 2 ,3,4 .....
Rồi chắc là dính virus rồi, thử quét bằng Norton hay Avira xem :bye1[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
game này hiện tại đã chơi dc hầu như tất cả FC, R4 cũng chơi dc tuốt rồi, update fw lên hoặc bật anty bypass gì đó chưa :-?

p/s: btw, ai cho hỏi đi hết 4 world rồi, có cái world 5 kế bên mà bị mây đen che rồi, vào làm sao thế mọi người :-?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN