HCM Backup 3DS NAND,cài Hax cho các máy FW từ 10.3-4.5

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình nhận cài Hax để chạy homebrew trên tất cả các máy O3DS,new3DS có Firmware từ 4.5-10.3.Nhận back up sysNAND trên các máy 03DS,N3DS FW từ 4.5 -9.2 để phục vụ việc unbrick cho máy sau này nếu như downgrade ko thành công :D Cài hax này dành cho mấy bn lười làm hoặc ko biết làm,ko có đk làm nhé nên mình chỉ tính 10k 1 máy :D Còn Backup sysNAND thì 30k 1 máy.Các bạn backup sysNAND mang theo 1 USB để chứa file NAND.bin nhé.Mong các bn ủng hộ mình ^^.
Update :33
Nhận downgrade miễn phí(máy bị brick các bn chịu nha :D)
Các bạn có thể tham khảo về việc downgrade máy trên mạng trước khi qua chỗ mình để có định hướng chính xác hơn và quyết định làm hay không là do các bn
Sau khi downgrade neu thành công mình cug nhận cài Rxtool và tặng 1 game cho các bn vs chỉ 20k :v
Banzai Banzai :)))
Đ/c:317/4 Phan Xích Long f2,q.Phú Nhuận
Mọi thắc mắc,tư vấn xin gửi về: yukarimakoto75@gmail.com
Thanks for reading ^^

Sửa lần cuối:

8163264128

Thành viên lâu năm
Hardmod thì phải có trang bị đặc biệt và vài máy làm subject test chứ h ở Vn hiếm(có khi ko có luôn) có mấy cái mini computer như Arduino,Raspberry PI... Vs ko có kiến thức ổn về hàn mạch,mod chip thì chắc phải vài năm nữa bn ạ :D
Hardmod ko cần mấy cái đó. Cái đó để unbrick GW thôi vì nó phá máy theo kiểu đặc biệt.
Hardmod cần 5 dây đồng, 1 adapter SD và kĩ năng hàn.
Mấy cái board kia cũng ko khó kiếm, ở VN có cộng đồng cho chúng và bán tương đối sát giá. Thằng bạn mình có 2 cái Pi.

Hardmod ko cần mấy cái đó. Cái đó để unbrick GW thôi vì nó phá máy theo kiểu đặc biệt.
Hardmod cần 5 dây đồng, 1 adapter SD và kĩ năng hàn.
Mấy cái board kia cũng ko khó kiếm, ở VN có cộng đồng cho chúng và bán tương đối sát giá. Thằng bạn mình có 2 cái Pi.
Worth consider doing this hardmod in VN :)) But first,a guide is needed to do so @@

Bạn share link hướng dẫn downgrade cho mình đc ko?

Những máy đang ở FW cao (trên 9.2) thì sao mà backup sysNAND được bạn? Như vây thì chả khác này bi brick khi downgrade thì cung như ko?
Bời v mình mới làm miễn phí bn à :D làm cho vui thôi,giúp đỡ mn trong group ^^ Bị brick thì mình ko thể chịu trách nhiệm dc,các bn thông cảm nha ^^ Còn về vụ backup đó thì mấy máy FW trên 9.2 thì mình bó tay @@ Backup trên các máy đó là điều KHÔNG THỂ nếu như ko hardmod và dump sysNAND từ NAND máy.
Mong các bn vẫn tiếp tục ủng hộ mình,thanks nhìu nhé ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN