Bài cào ID của huấn luyện viên Pokémon

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nhắc vụ sổ xố mới nhớ, hồi xưa chơi bản Crystal, ở thành phố Goldenrod tui cũng trúng số được 1 lần, được 1 trái Master Ball, mà hồi đó mới bít chơi, thấy trái Master Ball bắt con nào cũng được mừng quá lun, đem đi bắt hết 2 con Lugia với Ho-oh lun ^^

đó là cái mà tăng chỉ số lượng tấn công lên đó ví dụ chiêu Thunder Bolt có thể sử dụng được 15 lần là hết thì nếu dùng cái đó vào thì xẽ lên 16 lần và nếu dùng nhiều thì xẽ lên được Max là 24 lần

còn bác gì kia mà kêu trúng master ball kinh kỉnh? tức là bác đã trúng 5 số liền cơ đây, hên quá tui đây trúng được 2 số là tẹt ga

Vegeta0905

Nấm nhỏ
đó là cái mà tăng chỉ số lượng tấn công lên đó ví dụ chiêu Thunder Bolt có thể sử dụng được 15 lần là hết thì nếu dùng cái đó vào thì xẽ lên 16 lần và nếu dùng nhiều thì xẽ lên được Max là 24 lần

còn bác gì kia mà kêu trúng master ball kinh kỉnh? tức là bác đã trúng 5 số liền cơ đây, hên quá tui đây trúng được 2 số là tẹt ga
Trúng Masterball 5 số là chuyện bình thường, tui đây nếu mà rảnh rỗi ngồi cày chình đồng hồ DS liên tục mà quay số thì phải trúng 10 số 1 ngày.

trong box của tui có tới gần 40 số ID khác nhau thì dễ trúng nắm nhưng chưa trúng master ball bao giờ cả :(, trúng 1 số nhiều quá bây giờ nó hết giải thưởng 1 số rồi chỉ còn 2 số trở lên thui, mà mấy bác chịu khó lên WiFi đổi pokemon để có được nhiều số thì càng dẽ trúng

Nếu tất cả các pokemon mà là đều do bác bắt cả thì bọn chúng nó chỉ có cùng 1 số thôi, muốn có được nhiều số thì phải dổi lấy pokomon của trainer khác thì mới được

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN