Bakugan Battle Brawlers

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
thì bạn cứ giải nén file xpa-bbb.rar ra mấy cái file xpa-bbb.r00 r01 gì đó.lúc đó bạn vào file xpa-bbb.rar rồi vào xpa-bbb.rar thêm 1 lần nữa thầy file xpa-bbb.nds rồi bạn giải nén nó hiện ra bản ấn dòng chữ đầu tiên rồi ấn browser đến file xpa-bbb.r00 rồi OK đợi nó giải nén xong rồi vào file mà bạn giải nén cóp vào thẻ nếu bạn ko hiểu nữa thì bạn down romulation của bác Nintendoman hoặc mediafire của ZhumZhum cũng được.

được rồi cảm ơn bạn mình chưa gặp trừong hợp nào giải nén 2 lần như vầy nên không biết, dù sao thì cũng cảm ơn các bạn zhum zhum va nguyenanhnguyen rất nhiệt tình giúp đỡ

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
bọn romulation dạo này chậm chạp rồi, giờ thấy trang này nhanh hơn
http://nds.naspev.com/
mỗi tội nó chí có link mu rs es
http://nds.naspev.com/2009/10/4296-bakugan-battle-brawlers-usa.html#more
Romulation chậm nhưng chắc, họ phải tải hàng nghìn ROM một ngày chứ có ít gì đâu, chơi game free như bạn không nên nói ra câu này, phải biết ơn người khác một chút chứ?

Game tớ chưa chơi, còn TV series thì xem rồi, khá hay. Cách đấu tuy không thiên biến vạn hóa như của YGO nhưng xem ra cũng được đầu tư khá kỹ đấy.

Romulation chậm nhưng chắc, họ phải tải hàng nghìn ROM một ngày chứ có ít gì đâu, chơi game free như bạn không nên nói ra câu này, phải biết ơn người khác một chút chứ?

Game tớ chưa chơi, còn TV series thì xem rồi, khá hay. Cách đấu tuy không thiên biến vạn hóa như của YGO nhưng xem ra cũng được đầu tư khá kỹ đấy.
thì mình cũng chỉ so sánh thôi chứ có trách cứ gì đâu, ai chẳng muốn chơi game hay càng sớm càng tốt

đồ họa tuyệt vời quá, giá cái yugioh cũng làm theo phong cách này thì hay ...

Đã phá đảo.Game hơi ngắn.Mỗi tội game này phá màn hình touch screen kinh vãi.

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

À nói thêm trên gbatemp sắp có patch trans của game ASH Archaic Sealed Heat chừng nào có mình sẽ post lên.Đã trans được 100%.

gameboy89

V.I.P Member
Đã phá đảo.Game hơi ngắn.Mỗi tội game này phá màn hình touch screen kinh vãi.

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

À nói thêm trên gbatemp sắp có patch trans của game ASH Archaic Sealed Heat chừng nào có mình sẽ post lên.Đã trans được 100%.
hum nay là ngày ra băng bác đã chơi xong, cày kinh nhỉ :-j, tưởng nó phải lâu như Yugi thì hay :D

up lại file xpa-bbb.r07 giùm em

Em down link MF về thì file xpa-bbb.r07 bị lỗi:em27:Down lại thì mất tới 6 tiếng nên ai up lên MF giùm em cái:x

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN