HCM bán 1 acekard 2i + 2g

Cửa hàng game Nintendo nShop

tidusboy21

Nấm nhỏ
bác rat có thể đổi với em cái R4i-gold mới mua ko? em ko chơi đc cái R4i-gold vì lỡ update cái DSi lên 1.4U nên ko chơi đc mong bác giúp em.

ratmoonser

Thành viên lâu năm
bác rat có thể đổi với em cái R4i-gold mới mua ko? em ko chơi đc cái R4i-gold vì lỡ update cái DSi lên 1.4U nên ko chơi đc mong bác giúp em.
mình đang chơi mà o_O !! Với lại mình cũng up lên 1.4 ròi đổi thì lấy j chơi nè :D !! Cậu chiu khó chờ ra DStwo mình mua và test ok sẽ đổi cho cậu :D !! Ko bik khi nào ra thôi :)) !!! Sao cậu ko ra tiệm đổi hẳn đi bù tiền vào !!! Bi h nó đã bán loại chơi dc trên 1.4 sẵn rồi ko cần mình làm j hết vẫn giá như cũ !!! Ko thì mua của bác chủ thớt nè hix mình mua 550k là mới cái Acekard 2i thui đó chứa có micro !! Chủ thớt bán acekard + 2G 300k là wa hời rồi múc lun đi :D !!

Hipi01

Nấm bình thường
uhm , giá này rẻ quá nhưng chưa biết chất lượng FC thế nào , thôi cứ up dùm bác chủ thớt

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Chất lượng thì mình nghĩ nếu đúng như chủ thớt mới mua 1 tháng thì nó chả có vấn dề j cả !! Mà mình sai dc 4 5 tháng rồi dọc nó mấy chục cú rồi mà vẫn sống nhây này :D !!

Hipi01

Nấm bình thường
cũng đang định mua em này , mua nguyên với thẻ 2GB đắt hơn 150k lận , nhưng ở hơi xa nên hơi băn khoăn chất lượng chút xíu..

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN