HCM Bán 1 em Dsi

Cửa hàng game Nintendo nShop

em có 1 con dsi có nhu cầu bán + r4i có thẻ nhớ 4g có chép game sẵn + cục sạc có bao chống trày. Máy ít xài nên còn mới lắm không một vết trầy. Sr mấy bác không có hình vì không có máy ảnh với lại mất cái box rồi:myemo0129:
Giá em nó ra đi là 2t5 ( có thể fix ). Xin mấy bác ủng hộ.
Địa chỉ email: chayvonghiadia_latedai@yahoo.com
Số điện thoại: không có:rolleyes[1]:

buta_buta

Nấm bình thường
Bạn ơi DSi màu gì?
Mình muốn đổi Lite lấy i bù tiền có được không? Chỉ đổi máy thôi, không đổi flashcard thẻ nhớ gì cả.

Máy của mình dán skin Yoshi và bảo vệ màn hình rồi, sạch, bóng và dễ thương lắm :">.
link hình Xin lỗi tớ không có hình chụp riêng máy, một mớ thế này luôn = =, nó là cái xanh lá cây có mặt yoshi ấy.

Bạn ơi DSi màu gì?
Mình muốn đổi Lite lấy i bù tiền có được không? Chỉ đổi máy thôi, không đổi flashcard thẻ nhớ gì cả.

Máy của mình dán skin Yoshi và bảo vệ màn hình rồi, sạch, bóng và dễ thương lắm :">.
link hình Xin lỗi tớ không có hình chụp riêng máy, một mớ thế này luôn = =, nó là cái xanh lá cây có mặt yoshi ấy.
không được bạn ơi. mình bán dsi để lấy tiền mua psp mà. sr bạn nha

buta_buta

Nấm bình thường
;____; Chừng nào kiếm không ra máy trắng em hỏi anh Luigi nha. Máy sony thì đen đẹp nhất chứ nintendo em thích trắng, đỏ hơn.

buta_buta

Nấm bình thường
Nhìn đúng là đẹp nhưng mà nếu ko có case gì cả thì vân tay - bụi bặm nó bám nhìn xấu lắm ^^
Hôm trước lên shop thấy bác kia mua cho thằng cháu cái PSP đen với DSi trắng thèm khủng khiếp T___T. Từ bữa đó tới giờ mới dấy tinh thần ham hố DSi, không ngờ đẹp hơn hình chụp nhiều. Tính mua skin dán, chừng nào te tua rồi lột ra lại sáng bóng :rolleyes[1]:.

up...........................................

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 03:45 PM ----------

up...............................

up............... ai up hộ em đi

---------- Post added at 06:29 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

up............... hu hu ai up hộ em

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN