HCM Bán 3ds LL NewLovePlus+ Hàng Limited ( new 99,69% )

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bác giữ máy dc đến cuối tháng 6 đầu 7 này chắc e lấy dc đó. Giờ cũng đủ tiền rồi nhưng chưa có flash.

Còn nguyên máy chưa hề sử dụng nhé. Về Fw :

Đêm qua có bạn nào có cố dìm đòi mua với giá 3tr ,Đắng vãi :(
hơ h mới hiểu tại sao có bạn đòi mùa 3tr, đơn giản là vì các bản này gốc bên Nhật trên amazon jp đều đã giảm giá, vừa hỏi giá 1 cty đặt mua trọn gói về VN họ báo 3tr6 cho bản limit này nguyên mùi seal mới cóng.

^ Cho tên công ty và số đt đi bạn . Cũng đang cần mua face plate, ... cho New thường
Nếu ko có thì chia buồn với chủ thớt ... lại bị 1 đứa dìm công khai:)) buôn bán gặp mấy thành phần ntn chán v~X_X

hơ h mới hiểu tại sao có bạn đòi mùa 3tr, đơn giản là vì các bản này gốc bên Nhật trên amazon jp đều đã giảm giá, vừa hỏi giá 1 cty đặt mua trọn gói về VN họ báo 3tr6 cho bản limit này nguyên mùi seal mới cóng.

Ừ , nói vậy chắc Nintendo VN và mấy Shop khác dẹp tiệm bạn nhỉ , bán N3DSXL đến 5tr2 cơ mà , trên mạng bán hơn 4tr thôi =((, nhà nhà cứ việc order trên mạng :-o
Mình nói đã bán chịu lỗ và giải thích ở các page trước rồi , Bạn không tin thì mình cũng chịu thôi :(
dìm thì cứ dìm , không cần google giá rồi phán như đúng rồi đâu bạn , mà mình nói Closed rồi mà nhỉ =)),

Btw : cho mình số đt và địa chỉ công ty đó luôn , mình mua nốt 2 bản còn lại :)

Sửa lần cuối:
Bạn bán là bản 3ds ll chứ có phải new 3ds ll đâu mà bảo 5m2 như nintendo shop? Máy love plus limited có phiên bản new 3Ds ah? Bán máy mà chả biết máy mình 3ds hay new 3ds ah, buồn cười.

Hay là thấy tên bản game ghi new love plus nên cho máy mình thành new 3Ds ll luôn lol.

Còn muốn cty thì đây: hangnhatxachtay.co. 11b tiền giang, q.tân bình. 0862964666

Và cuối cùng, xin đừng đưa link play-asia cả năm k update hù gà nhé, thân:)
http://www.amazon.co.jp/コナミデジタルエンタテインメント-RR027-J1-NEWラブプラス-リンコデラックスコンプリートセット-ニンテンドー3DS/dp/B00GTE7NME/ref=sr_1_4?ie=UTF8&qid=1434250840&sr=8-4&keywords=3ds+love+plus

16.6k yen + ship tax. Tự tính hay cứ copy cái link hỏi shop nó bao nhiêu.

Sửa lần cuối:
^ Không đọc kỹ à ? Đấy là ông ý đưa ra giá so sánh giữa New XL bên amz so với giá VN. LOL nghi đây là thanh niên 3 triệu lắm.
Nếu tìm mua đc giá rẻ hơn từ nguồn hàng khác thì cứ lẳng l;ặng mà mua nhé:>

Thì bạn ấy nói giá bán máy bác đó mà, máy bạn ấy là 3ds ll, có ng vào trả 3tr bt, nếu nguyên seal có thể kì kèo thêm, unbox rồi thì mới mấy cũng coi như 3ds xl/ll 2nd.

Còn khi nào là bạn ấy bán new 3ds ll, có ng vào xin mua 3tr thật thì mình cũng xin tạ cho nó cùng.

Ah mà nếu thớt close rồi thì thôi, khổ k update post đầu.

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN