HCM Bán 3DS XL Blue

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình gọi điện hỏi có ship k thì bác này bảo có, mình bảo đặt trước rồi nhé, mình gửi tiền hỏi tài khoản ngân hàng bảo bác ý nt lại. Một lúc sau bác ý nhắn tin cho mình bảo bán cho anh hàng xóm rồi???
Không có ý quy chụp ai nhưng nói chung các bác cứ nên cẩn thận khi giao dịch với ông này

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
Không có ý quy chụp ai nhưng nói chung các bác cứ nên cẩn thận khi giao dịch với ông này

nói vậy cũng hơi nặng lời cho chủ thớt, nhìn là biết chủ thớt ko phải dân hay buôn bán, khi nào có đồ cần bay thì mới rao, vì vậy bán cho ai nhanh gọn lẹ thì ổng bán luôn, chứ ko để ý để tứ đến chuyện uy tín.
nói chung là ko riêng gì ca này muốn mua với những bác "oneshot" như thế này thì thay vì chuyển tiền, nhờ ship thì phải chạy qua tận nhà mới chắc chắn mua dc.

tim293tn

Nấm nhỏ
Mình gọi điện hỏi có ship k thì bác này bảo có, mình bảo đặt trước rồi nhé, mình gửi tiền hỏi tài khoản ngân hàng bảo bác ý nt lại. Một lúc sau bác ý nhắn tin cho mình bảo bán cho anh hàng xóm rồi???
Nè bạn mình chưa nt tài khoản ngân hàng cho bạn nhé ,và mình nói hộp của mình củng ko có ở SG vì để dưới quê ngày mai người nhà chuyển lên ...nên mình củng chưa giao cho bạn khi nào đầy đủ thì mình mới giao nhé ,mình củng có nói với bạn là mình có ship cho bạn mà sao bạn lại nói nặng lời vậy ?

tim293tn

Nấm nhỏ
nói vậy cũng hơi nặng lời cho chủ thớt, nhìn là biết chủ thớt ko phải dân hay buôn bán, khi nào có đồ cần bay thì mới rao, vì vậy bán cho ai nhanh gọn lẹ thì ổng bán luôn, chứ ko để ý để tứ đến chuyện uy tín.
nói chung là ko riêng gì ca này muốn mua với những bác "oneshot" như thế này thì thay vì chuyển tiền, nhờ ship thì phải chạy qua tận nhà mới chắc chắn mua dc.
Vì mình củng cần bán gấp với lại người quen nên bán liền ,còn bạn kia thì cần hộp đầy đủ mà bây giờ thì ko có nên bạn đó nói là để mai khi nào đầy đủ thì ship ,mà mình hỏi chắc bạn mua ko để mình gỡ bài xuống bạn ý nói "để xem" nên mình chưa gỡ bài xuống

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN