HCM Bán 3DS XL hệ US, mới 99.9% có sẵn 7 game hot nhất

Cửa hàng game Nintendo nShop

Do không có time chơi nên bán, máy màu xanh dương hệ US, đã dán 2 màn hình và dán keo toàn bộ từ lúc mới mua, mới gần như 100%, k có 1 vết trầy nào cả.
Máy fullbox , hộp sách còn đầy đủ không thiếu thứ gì. Tình trạng sử dụng hoàn toàn ok, không có lỗi gì, pin còn như mới, máy rất ít chơi, FW 7.

Phụ kiện: sạc zin có kèm chuyển điện 110V + 1 bút dự phòng + 2 thẻ nhớ (1 zin 4G + 1 thẻ 16GB xịn Sandisk class 10 tốc độ 30MB/s còn BH 4 năm) + bao da xịn + R4I Gold (có thẻ nhớ 2GB bên trong).

Games eshop trong 2 thẻ nhớ: Pokemon Y, Pokedex 3D, Bravely Default, Fire Emblem: Awakening, Shin Megami Tensei IV, Zero Escape: Virtue's Last Reward, Legend of Zelda: A Link between Wolrds.

Giá: ĐÃ BÁN cho em gái dễ thương :)

Hỏi ra mới biết người mua đọc bài rao ở trang khác k phải bên này. Sợ nintendovn thật, vào mua bán mà cứ bị trẻ trâu vào chọc ngoáy phá đám suốt. Mình thấy nhiều topic bị lắm chứ k phải riêng mình đâu, cứ giá rẻ quá hoặc đắt quá hoặc có nhiều game kèm theo quá là thế này. Người ta bán thế nào là chuyện của ngta, k mua thì phắn tại sao cứ thích phá?? Tâm lý trẻ trâu và bầy đàn của 1 bộ phận thanh niên Việt nam đã trở nên cực kỳ nguy hiểm... Đề nghị MOD nintendovn xem lại rules thế nào chứ topic mua bán của người ta mà tụi nó cứ vào chê rồi phán vớ vẩn này nọ tự do thế này thì ai mua bán gì được nữa.

Sửa lần cuối:
nếu bị phát hiện thì bị cấm vào eshop thôi (theo như chủ máy là đã bị ban eshop ) , còn các ứng dụng và trò chơi không sao, muốn chơi game thì mua card,thôi, em vẫn đánh giá là nên mua vì với em hiện tại chỉ cần Pokemon Y với Bravely Default là quá đủ rồi, máy mới nữa
Kurogane: mỗi máy 3ds là một tài khoản, máy không vào được eshop tức là tài khoản đó đã bị ban, dữ liệu down về thẻ nhớ sẽ được tính cho tài khoản của máy down về, đem thẻ nhớ sang máy khác thì sẽ không đúng tài khoản, còn nếu hack được tài khản của nintendo thì họ phá sản lâu rồi, chuyển bằng cách khác thì em chưa nghiên cứu

Ryan

Nấm nhỏ
nếu bị phát hiện thì bị cấm vào eshop thôi (theo như chủ máy là đã bị ban eshop ) , còn các ứng dụng và trò chơi không sao, muốn chơi game thì mua card,thôi, em vẫn đánh giá là nên mua vì với em hiện tại chỉ cần Pokemon Y với Bravely Default là quá đủ rồi, máy mới nữa
Kurogane: mỗi máy 3ds là một tài khoản, máy không vào được eshop tức là tài khoản đó đã bị ban, dữ liệu down về thẻ nhớ sẽ được tính cho tài khoản của máy down về, đem thẻ nhớ sang máy khác thì sẽ không đúng tài khoản, còn nếu hack được tài khản của nintendo thì họ phá sản lâu rồi, chuyển bằng cách khác thì em chưa nghiên cứu
dạ thưa nếu pkm X Y update thêm 1 cái ver mới bạn làm sao ? ví dụ cập nhật ver có diancie + hoopa chẳng hạn ?

Ryan

Nấm nhỏ
mượn card chẳng hạn, mà vẫn online bình thường được mà thiếu gì cách, mà em có mua hay bán đâu mà hỏi em
mượn card là sao ? hồi update ver mới nhất của pkm là nếu bạn ko vào eshop down về thì cấm bạn online trong game nhé :v

mượn card là sao ? hồi update ver mới nhất của pkm là nếu bạn ko vào eshop down về thì cấm bạn online trong game nhé :v
từ bé đến giờ có nghịch dại đâu mà biết, khi đó ta sẽ mua gamecard về, mỗi lần update ta sang máy khác update, mà thấy có nhiều bác có dịch vụ bảo hành eshop đó ra họ giải quyết

RainThunder

Nấm nhỏ
từ bé đến giờ có nghịch dại đâu mà biết, khi đó ta sẽ mua gamecard về, mỗi lần update ta sang máy khác update, mà thấy có nhiều bác có dịch vụ bảo hành eshop đó ra họ giải quyết
Dữ liệu update được lưu vào thẻ nhớ, không lưu vào gamecard. Nếu bạn mang thẻ nhớ sang máy khác update thì khi cắm lại vào máy cũ sẽ không nhận được bản update (do mã hóa khác nhau).

Ko bị gì "nặng" hết chỉ ban eshop coi như vĩnh biệt với demo game và dlc cho những game sau này mình mua thui.
Vớ vẩn chả biết gì về eshop thì đừng có ý kiến nhé bạn trẻ trâu! Vào topic của mua bán của người ta phán tầm bậy tầm bạ , định phá người ta mua bán???

Nói rõ lại cho các bạn hiểu, và mình cũng sẽ update trên đầu topic luôn: KHÔNG CÓ CHUYỆN BAN ESHOP gì cả. Chỉ là mình mua game của 1 chỗ chuyên bán game lậu nên họ k bảo hành thôi. VẪN VÀO ESHOP BÌNH THƯỜNG. Nhưng vào bị xóa hết game cũ đi, thích thì nạp tiền vào mua game mới hoặc mua thẻ nạp, làm gì cũng đc. Chơi xong hết đống game này rùi vào eshop để nó xóa game xong mua game mới, down DLC hay demo gì vẫn bình thường như cân đường hộp sữa nhé.

Thanks bạn đã ủng hộ, nhưng k có bị ban eshop, bạn hiểu lầm rồi :D

Hack cc thì máy có bị gì ko bạn? Mình ko rõ cái này lắm, chỉ mình biết đi. Có nên mua ko?
K phải hack cc vớ vẩn gì gì đâu bạn, đừng có nghe mấy thằng trẻ trâu, trước thằng bán game cho mình nó chuyên làm game lậu tất cả hệ máy bằng cách cheat offer gì đó mua game bằng point thôi. Mấy tháng sau bị phát hiện cheat thì vào eshop nó xóa game thôi à.

Mình xác nhận là có bị ban Eshop nhé, bạn chủ thớt mua không mình có 4 5 con đây :))
Đưa đây t vào eshop được thì bạn mất 10tr ok? K được thì t mua cái 3DS đó giá 10tr. Đã nói chỉ cần reset eshop, tạo nick mới là xong. Nintendo chỉ có ban nick eshop, mà nick eshop thì tạo 1000 lần cũng được, ban thì tạo cái mới. Dù gì cũng bị xóa hết game cũ rồi, giữ nick cũ lại ngắm ??

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN