HCM Bán 3DS XL hệ US, mới 99.9% có sẵn 7 game hot nhất

Cửa hàng game Nintendo nShop

Không làm được thì đừng nói cứng, mà cũng đừng múa rìu trước cửa Lỗ Ban bạn ạ :))

Mình khuyên thế nghe hay không thì tùy, từ đầu mình xác định chỉ đùa bạn tí cho vui, còn nếu thực sự muốn và dám đi thì qua chợ Trương Định rồi gọi 0439972002 mình ra đón :)), cho bạn đi test wifi khắp Hà Nội, ko lại tưởng mình giở trò với cục modern

Sửa lần cuối:
Không làm được thì đừng nói cứng, mà cũng đừng múa rìu trước cửa Lỗ Ban bạn ạ :))

Mình khuyên thế nghe hay không thì tùy, từ đầu mình xác định chỉ đùa bạn tí cho vui, còn nếu thực sự muốn và dám đi thì qua chợ Trương Định rồi gọi 0439972002 mình ra đón :)), cho bạn đi test wifi khắp Hà Nội, ko lại tưởng mình giở trò với cục modern
Bạn k dám cho địa chỉ thật? Hẹn giữa đường thế này mà bạn t bị leo cây thì ai chịu?

T chỉ biết chả có cái 3DS nào bị "ban" thực sự cả, fix trong vài nốt nhạc. nhưng mà bạn t nó chuyên game lậu rồi bảo hành eshop các kiểu thì lại k biết nhỉ? Bạn tự cho mình là Lỗ Ban cơ đấy :)) T biết bạn là chuyên gia chơi hack CC UG các kiểu, chứ chuyên gia về máy game thì...:-& Đừng có nghĩ cái gì mình k biết thì cả thế giới k biết.

Lại còn kêu mình có 4,5 máy 3ds bị ban cơ đấy :) :) Vừa nghe đã biết khoác lác vớ vẩn. Để giải thích cho nghe tại sao nghe là biết bạn khoác lác nhé:
- Người chơi cá nhân có thằng điên nào đi mua 4 5 cái 3ds về chơi k? Ê, hay là bố mẹ,em út, bà nội... bạn cũng chơi 3ds? Khả năng này cũng có nhưng k có cao :))
- Chỉ có shop mới có nhiều 3ds như vậy. Mà shop thì bán hàng mới, hàng mới bị "ban"?? Shop chuyên hàng cũ thì chả có shop nào ngu đần đi thu mua 3DS bị "BAN" về chưng cả, nếu thực sự có "BAN"

Sửa lần cuối:
:))
Mình mà muốn lừa bạn thì tùy ý cho cái địa chỉ giả cũng vậy thôi? Vả lại sao bạn ko cho mình địa chỉ đi?? :))

Mình ko biết gì về CC và UG cả, bạn yên tâm, mình vẫn có đủ đạo đức để ko kiếm tiền bẩn từ mấy cái đó :))

Đầu tiên bạn đòi mua máy giá 10tr, ừ ok, mình hỏi bán.
Bạn tự đặt tiếp cái điều kiện nếu vào đc eshop thì mình trả bạn 10tr. Ừ ko sao, mình xin địa chỉ
Tiếp tục lảng tránh và xin lại địa chỉ của mình, giờ thì lại dùng mấy cái lý luận và logic của trẻ con lên 3 để flame war =)))

Mình nói để giải tỏa thế thôi, nói thêm chỉ xấu mặt cả bạn cả mình mà chả đc lợi lộc gì =))

Đầu tiên bạn đòi mua máy giá 10tr, ừ ok, mình hỏi bán.
Bạn tự đặt tiếp cái điều kiện nếu vào đc eshop thì mình trả bạn 10tr. Ừ ko sao, mình xin địa chỉ
Tiếp tục lảng tránh và xin lại địa chỉ của mình, giờ thì lại dùng mấy cái lý luận và logic của trẻ con lên 3 để flame war =)))

Mình nói để giải tỏa thế thôi, nói thêm chỉ xấu mặt cả bạn cả mình mà chả đc lợi lộc gì =))
Chả được lợi lộc thì đừng vào đây nói vớ va vớ vẩn? Có 4 , 5 máy 3DS muốn bán cơ đấy. Vừa post đầu tiên bạn đã thể hiện sự trẻ trâu của mình. Giờ đuối lý thì lại lôi ra lý luận các kiểu?

Địa chỉ: 194 Lũy Bán Bích, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú. Mai đem 4,5 cái máy đó lại địa chỉ trên dùm? K có thì sao nhỉ?

Chả ai lãng tránh cái củ C gì cả, nhưng k thích pub địa chỉ lên mạng thôi. Bạn mới là người éo dám cho địa chỉ. Muốn có địa chỉ giờ có địa chỉ, giờ lại đừng có kêu sợ địa chỉ giả éo dám vác mặt lại. Mà có gì gọi điện nói chuyện đi, có máy bán mà sao lại tiếc tiền đt k dám gọi cơ à? Để t nghe giọng xem ai già và ai trẻ trâu???

Mình mà muốn lừa bạn thì tùy ý cho cái địa chỉ giả cũng vậy thôi? Vả lại sao bạn ko cho mình địa chỉ đi?? :))

Mình ko biết gì về CC và UG cả, bạn yên tâm, mình vẫn có đủ đạo đức để ko kiếm tiền bẩn từ mấy cái đó :))
Nói thật, bạn chuyên giúp mấy tên hội Nintendo ngoài bắc mua game hack cc mấy đợt off còn gì, còn nhân chứng vật chứng cả, chả cần phải kiếm tiền đâu, cứ dính vào là phạm pháp. À, hóa ra có tật giật mình sợ C50 vào đây tìm địa chỉ lại hỏi thăm à? Tiếc là trong SG k biết cách tố cáo ra CA Hà Nội bằng cách nào nhỉ? Để nghĩ xem nào.

Bó tay, hết thuốc chữa
??? Có địa chỉ rồi, mai mang máy lại đi, có máy k? Hết thuốc chữa gì thế nhóc? Hóa ra nói phét à? Cho chú mày 3 ngày để ship từ Hà Nội vào đấy, 3 ngày sau k thấy lại kiếm t thì tính sao? Biến khỏi cái diễn đàn này mãi mãi cho bớt nhục nhé>?

vào topic người ta bán phán tùm lum gây war rồi bảo đùa cho vui ah....xx xx xxx
Cái này là sự thật mình ko phán nhé bạn, mình nói để những ai có ý định mua máy biết là máy SẼ bị ban Eshop, chỉ chưa thôi. Còn ai cảm thấy eshop ko cần thiết thì họ vẫn mua, xuất phát từ lương tâm thôi, chứ bạn gì bán được hay không cũng chả liên quan đến mình, nói thực, 10 triệu với mình chả là gì :))

Con mình chịu, hết thuốc chữa và không muốn nói gì thêm với bạn ấy nữa, mình cảm giác bạn còn ko kiểm soát và hiểu được những gì chính miệng mình nói ra, vậy nên lời nói của bạn không đáng tin, mình ship máy đến đúng địa chỉ đó rồi sao? có phải là đúng địa chỉ của bạn ko khi mà 5 lần 7 lượt kì kèo bạn mới vội vã đưa ra? ? Chưa kể cái giọng rất khiêu khích, ai biết được trong một phút tức giận bạn ý phịa ra địa chỉ? Bạn có 70 80 triệu trong người không vì thực chất mình có thể kiếm được gần chục con như thế cơ, nếu muốn mua thì qua chợ Trương Định rồi gọi mình hén :))

Sửa lần cuối:
Bị band đấy, đã từng nghe a việt kể rồi. Máy ko vào eshop down game đc nữa. Vào bị lỗi 15xx gì đó. Nhưng các b chơi ko vào eshop nữa thì không sao :)
Đúng là có bị cái lỗi này nếu vào eshop sau 1 thời gian xài game lậu, nhưng k phải là ban thực sự bạn à. Chỉ là khóa cái Mii và cái Nintendo network ID thôi. Hard reset cái 3DS xong là máy trở lại bình thường như mới xuất xưởng, đăng ký Mii mới rùi tạo nick eshop mới bình thường. Bạn mình hồi trước nó sửa cho người ta bao nhiêu lần rồi. Nintendo k quản lý device ID của máy 3DS, tất cả chỉ thông qua Nintendo netword ID, nên nó k bao h ban phần cứng của máy 3DS giống như bên xbox 360 hay Wii U nha.

Cái này là sự thật mình ko phán nhé bạn, mình nói để những ai có ý định mua máy biết là máy SẼ bị ban Eshop, chỉ chưa thôi. Còn ai cảm thấy eshop ko cần thiết thì họ vẫn mua, xuất phát từ lương tâm thôi, chứ bạn gì bán được hay không cũng chả liên quan đến mình, nói thực, 10 triệu với mình chả là gì :))

Con mình chịu, hết thuốc chữa và không muốn nói gì thêm với bạn ấy nữa, mình cảm giác bạn còn ko kiểm soát và hiểu được những gì chính miệng mình nói ra, vậy nên lời nói của bạn không đáng tin, mình ship máy đến đúng địa chỉ đó rồi sao? có phải là đúng địa chỉ của bạn ko khi mà 5 lần 7 lượt kì kèo bạn mới vội vã đưa ra? ? Chưa kể cái giọng rất khiêu khích, ai biết được trong một phút tức giận bạn ý phịa ra địa chỉ? Bạn có 70 80 triệu trong người không vì thực chất mình có thể kiếm được gần chục con như thế cơ, nếu muốn mua thì qua chợ Trương Định rồi gọi mình hén :))
Vâng mình xin chịu thua cái giọng điệu của thằng trẻ trâu này.
Lúc đầu chính nó xin địa chỉ của mình để lại tận nơi bán, giờ mình cho địa chỉ xong lại kêu "bạn phải ra nhà mình ngoài Hà Nội mua mới được", vì nó sợ mình cho địa chỉ giả :) Vãi trẻ trâu, từ đầu mình đã biết ngay nó sẽ nói thế này, biết ngay nó cố tình vào chọc phá chứ làm éo gì có 4-5 máy mà bán thật nên đã k muốn cho địa chỉ. Sau nó láo quá, mình cho đúng ý nó xem thế nào thì nó giở trò này ngay :)) Này nhóc, muốn test thử thì cứ kêu bạn mày lại địa chỉ trên, tiệm đồ nhôm inox ấy, hỏi gặp chủ tiệm nhé, xem đúng k éo cần ship máy ra liền đâu. Kiểm tra giả hay thật dễ lắm mà.

Lại còn bảo 10tr với nó chả là gì, :) giọng điệu sặc mùi trẻ trâu :D Mày giàu thì kệ tía má mày vào đây kiếm chuyện với người ta làm gì? Rảnh rỗi sinh nông nỗi? :))

"Bạn có 70 80 triệu trong người không " Lại tiếp tục giở giọng điệu coi thường người khác sau khi khoe mình giàu, trong khi chả biết người ta là ai :)

Lượn đi cho nước nó trong nhé bạn trẻ, cái loại đi đâu cũng cắn bừa thế này thực sự là sự thất bại lớn của kế hoạch hóa gia đình những hậu bao cấp - 90 rồi :))

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN