HCM bán 3dsXL zelda limited fullbox giá ngon

Cửa hàng game Nintendo nShop

haigau

Nấm bình thường
Hình sao thì máy vậy , chơi xong zelda và fire emblem thì đem cất só tới giờ luôn .

máy us firmware 9.8
Tặng kèm case trong suốt và băng Zelda a link between worlds fullbox (ko bán lẻ game).
giá mong muốn 5tr trả giá thoải mái nhưng mà phiên bản limited nên đừng trả quá tội mình :D
dt:0933 chín ba 0057 , Hải . trả giá thì cứ alo trực tiếp mình nhé , m ko trả lời tn trả giá nhé , cám ơn các bạn đả xem tin .

Sửa lần cuối:

Fivelions

Nấm nhỏ
Máy này là Limited ông ở trên so sánh với máy thường làm gì, thích thì mua con 3DS XL bình thường thiếu cha gì thằng bán.

Limited có giá của Limited, nó phát hành có giới hạn và thời gian cũng giới hạn, 2 điều này đã làm nên khác biệt chứ không cần phải kể tới khác biệt ngoại hình hộp sách game bla, ko phải như máy thường muốn bao nhiêu có bấy nhiêu và lúc nào cũng được. Muốn chơi Limited hoặc là đam mê chịu tốn kém hoặc là hầu bao rỏn rẻn thì mua, còn không thì cứ máy thường mà mua ai ép ông mua đâu? Góp ý thì 1 lần 1 thôi, người ta nghe hay không thì kệ người ta, người ta bỏ tiền ra mua cái máy đấy không phải của ông đâu mà lèm bèm.

Thêm cái nữa là Limited có nhiều loại, tùy từng loại mà số lượng phát hành khác nhau. Trong dòng 3DS XL thì Zelda (hình như 5000 bản) và Pikachu (2000 bản) là hiếm nhất và được săn đón nhiều nhất.

Hiểu biết nông cạn! Đồ limited càng cổ càng có giá trị.

Lên Ebay mà dạo 1 vòng coi mấy cái GBA GBASP NDS 3DS 3DS XL limited nó bán bao nhiêu, dù là cũ hay mới. Tiền thì ít đòi mua Limited giá bằng máy thường??? Lâu lâu vào 4rum thấy mấy thể loại trẩu tre này ngứa mắt vl, hay là mình già mẹ nó rồi nhỉ? :-s

Btw: máy us fullbox likenew còn đầy đủ phụ kiện kể cả game kèm theo, giá này mình thấy hợp lí.

wata

Nấm nhỏ
Máy này là Limited ông ở trên so sánh với máy thường làm gì, thích thì mua con 3DS XL bình thường thiếu cha gì thằng bán.

Limited có giá của Limited, nó phát hành có giới hạn và thời gian cũng giới hạn, 2 điều này đã làm nên khác biệt chứ không cần phải kể tới khác biệt ngoại hình hộp sách game bla, ko phải như máy thường muốn bao nhiêu có bấy nhiêu và lúc nào cũng được. Muốn chơi Limited hoặc là đam mê chịu tốn kém hoặc là hầu bao rỏn rẻn thì mua, còn không thì cứ máy thường mà mua ai ép ông mua đâu? Góp ý thì 1 lần 1 thôi, người ta nghe hay không thì kệ người ta, người ta bỏ tiền ra mua cái máy đấy không phải của ông đâu mà lèm bèm.

Thêm cái nữa là Limited có nhiều loại, tùy từng loại mà số lượng phát hành khác nhau. Trong dòng 3DS XL thì Zelda (hình như 5000 bản) và Pikachu (2000 bản) là hiếm nhất và được săn đón nhiều nhất.

Lên Ebay mà dạo 1 vòng coi mấy cái GBA GBASP NDS 3DS 3DS XL limited nó bán bao nhiêu, dù là cũ hay mới. Tiền thì ít đòi mua Limited giá bằng máy thường??? Lâu lâu vào 4rum thấy mấy thể loại trẩu tre này ngứa mắt vl, hay là mình già mẹ nó rồi nhỉ? :-s

Btw: máy us fullbox likenew còn đầy đủ phụ kiện kể cả game kèm theo, giá này mình thấy hợp lí.
"hiểu biết nông cạn" thật là một cụm từ hay
"thời thế thay đổi","kẻ thức thời mới là trang tuấn kiệt"...
già thật là một điều đáng buồn
peace~

up phụ

giá cả sản phẩm phụ thuộc vào cung cầu, ko phụ thuộc vào nó là limited hay ko. Để giá cao, ko ai mua, cầu ko có thì tự khắc phải down giá thôi. Các bác ném gạch nhiều làm gì.

Yung

Nấm nhỏ

Cổ thì có giá trị là đúng rồi chứ cũ thì còn tuỳ nha bạn. Nghe lời bạn dạo ebay:
http://www.ebay.com/itm/Nintendo-3DS-XL-The-Legend-of-Zelda-A-Link-Between-Worlds-Limited-Edition-/111783213708?hash=item1a06cc7a8c

http://www.ebay.com/sch/i.html?_from=R40&_sacat=0&_sop=15&_nkw=3ds+xl+zelda&rt=nc&LH_BIN=1

Giá khoảng $120+

t0mahawk

Nấm nhỏ

Yung

Nấm nhỏ
cộng thêm tiền ship đi em :D
lơ mơ có khi bị dính thêm thuế nữa nhé ;)
Muốn freeship thì kiếm freeship đi em. Ví dụ:
http://www.ebay.com/itm/Gold-Zelda-Link-Between-Worlds-Nintendo-3DS-XL-Game-System-100-Working-K12-/321877236023?hash=item4af160d937

Thuế thì thường đồ xài rồi ko có thuế nha em.
Cơ mà đang nói vụ đồ cũ đồ mới và dẫn chứng trên ebay của bác kia. Chứ ở VN thì xọt vô ship với tax làm gì, ở Mỹ hẵn mua ebay.

haigau

Nấm bình thường
Muốn freeship thì kiếm freeship đi em. Ví dụ:
http://www.ebay.com/itm/Gold-Zelda-Link-Between-Worlds-Nintendo-3DS-XL-Game-System-100-Working-K12-/321877236023?hash=item4af160d937

Thuế thì thường đồ xài rồi ko có thuế nha em.
Cơ mà đang nói vụ đồ cũ đồ mới và dẫn chứng trên ebay của bác kia. Chứ ở VN thì xọt vô ship với tax làm gì, ở Mỹ hẵn mua ebay.
nảy mới có tay trả 3tr2 máy + 2 games :)) cười trừ cái cho qua thôi , thy1m coi kỹ cái cái thym đăng là no box và may not ship to vietnam nhé :))

cũng ko muốn nói mà giờ lỡ rồi nói luôn là trả giá thì gọi trực tiếp cho tui nt nt cái beep :)) .
tui dám cá là ship ebay fullbox cái này + thêm thuế và tiền ship thì đội giá lên cao hơn giá tui nhiều nhé mà còn chưa tính 1 game full box nửa ở đó mà than thích thì ship ebay đi :)) . còn ai thích sky3ds với new ndsxl thì mua đi đừng có so sánh , topic tui lập giá tui để sao kệ tui không có liên quan gì hết đừng có tốt bụng góp ý này kia . Tui thích đăng lên để ế chơi vậy đó dc ko ? you mad ?:))

giá cả 1 món hàng ko phụ thuộc vào việc nó là limited hay ko. Mà phụ thuộc vào cung cầu của thị trường. Giả dụ cái máy của bác là độc nhất TG đi, nhưng ko có ai quan tâm, ko ai muốn mua với giá đó thì bác có rao, rao nữa, rao mãi cũng ko bay đc.

wata

Nấm nhỏ
giá cả 1 món hàng ko phụ thuộc vào việc nó là limited hay ko. Mà phụ thuộc vào cung cầu của thị trường. Giả dụ cái máy của bác là độc nhất TG đi, nhưng ko có ai quan tâm, ko ai muốn mua với giá đó thì bác có rao, rao nữa, rao mãi cũng ko bay đc.
giá cả sản phẩm phụ thuộc vào cung cầu, ko phụ thuộc vào nó là limited hay ko. Để giá cao, ko ai mua, cầu ko có thì tự khắc phải down giá thôi. Các bác ném gạch nhiều làm gì.
thừa năng lượng thế này sao không đi giúp đời đi nhỉ? cũng tích được khá công đức đó~

up phụ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN