HN bán chú Ps vita 3g us thẻ 8g ( đã bán)

Cửa hàng game Nintendo nShop

tienx88

Nấm nhỏ
- như tít ,bán con psvita 3g us mua ở ý gèm :)) , hình thức tuyệt đẹp không có gì phải bàn cãi , có thẻ 8g , sạc zin , cáp zin , bao đựng hori ,
tất cả là hàng chuẩn xịn theo máy, hình thức đẹp , viền đẹp chưa xước ,

- trong thẻ 8g có 4 game : tombliz , uncharted , gravity rúsh và chrono crosh

em mới đổi game uncharted và gravity sang dead or alive roài ạ

giá cho combo trên là 3tr5 hiện tại chưa fix thêm vội vì đang chơi dở game ninja gaiden plus 2

sdt : 01677 640 934
đc : 52 trần nhân tông - hà nội (hỏi tiến xíu)

ảnh thật , đến nơi xem còn đẹp hơn vì em không phải thợ chụp ảnh

Sửa lần cuối:

tienx88

Nấm nhỏ
uh bên anh lấy nước của bộ tư lệnh lăng chủ tịch hcm , mà dính đến chính trị lằng nhằng , mình thì cứ phải theo phong trào không né được

tienx88

Nấm nhỏ
em vừa đọc , nếu ship amazon thì về việt nam mất thêm phí ship hơi nặng đấy anh ạ , vì còn phải qua công ty trung gian ship hàng bên đấy , amazon và gamestop thì hầu như chỉ ship us only thôi anh

BlueAngleX

Nấm nhỏ
em vừa đọc , nếu ship amazon thì về việt nam mất thêm phí ship hơi nặng đấy anh ạ , vì còn phải qua công ty trung gian ship hàng bên đấy , amazon và gamestop thì hầu như chỉ ship us only thôi anh
A tưởng e hay ship amazon?e cứ báo giá tham khảo, ok thì a sẽ đặt, ko thì a kiếm bọn chuyên ship amazon vậy

tienx88

Nấm nhỏ
em ít khi ship mà mất phí ship us lắm anh ạ , đồ hầu như em toàn sang đấy lấy là chính hoặc free ship phí ship rẻ em mới lấy về

Sửa lần cuối:

tienx88

Nấm nhỏ
update về thêm APDAPTER MICRO SD TO SONY PRODUAL : 85k/cái
( với thẻ này các bác có thể lắp thẻ micro sd cho psp , vừa tiện lợi lại vừa rẻ)
[/COLOR][/SIZE][/I]

tienx88

Nấm nhỏ
đấy là case nhựa trong suốt mà , case này anh đang tạm hết , chú lấy case màu alminum ý , anh bán có 100k thôi , vừa bền vừa đẹp , đang còn màu đen và xanh nhé , ảnh thật chính nó đây , chỉ 100k thoai , he he

có em ơi , hộp gamecard vita 90k đựng được 10 cái card game , tầm 6-7 ngày nữa có hàng luôn
vậy anh để dành cho em cái bút 3ds đen, em chờ cái hộp gamecard 3ds rồi lấy 1 thể chứ cái bút giá trị nhỏ quá mất công anh đi ship
cái hộp gc 3ds đựng dc nhiều ko anh, giá thế nào anh

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN