HN Bán combo 3ds nhiều game

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ko được vì nó sẽ chuyển luôn cái ip máy sang.
Mình nghĩ là nếu mua được máy rẻ thì dùng máy đấy để chơi hack eshop :D
Nhưng #13 đã nói thế thì...
#13 ơi, giá dịch vụ với bạn là bn?? =)) :D

Mình hay làm free cho ae trong hội offline hoặc bạn bè, người quen biết biết như anh chủ thớt thôi bạn à, chứ ko bán.

Anh HEROJAV đấy à, hay anh Scarlett đấy :))
Anh là thằng đẹp trai nhất hội em à, nói thế chắc biết là ai rồi chứ gì =))
Bữa trước cả hội nạp rồi mua animal crossing, đến giờ vẫn chơi online phè phè nè em, sao phải giao bán MH :))

Mình hay làm free cho ae trong hội offline hoặc bạn bè, người quen biết biết như anh chủ thớt thôi bạn à, chứ ko bán.

Anh là thằng đẹp trai nhất hội em à, nói thế chắc biết là ai rồi chứ gì =))
Bữa trước cả hội nạp rồi mua animal crossing, đến giờ vẫn chơi online phè phè nè em, sao phải giao bán MH :))
Vẫn chưa đoán được anh là ai, em đang kẹt tiền vs lại muốn mua bộ animal cross, ông anh có mua giúp đc em ko thì em ko phải bán lại MH đi nữa

mà cho hỏi nếu xài cc chùa vô eshop mua game thì sao lại bảo mỗi lần vô eshop lại mất game :(
bao giờ chủ thẻ lấy lại đc tiền thì vào eshop mới mất, thường thường là từ 2 tuần đến 3 tháng. Cũng có một số trường hợp hi hữu là tiền ko đc lấy lại, game đó thành của mình luôn.

Nói chuyện chơi cho vui chứ mình cũng khuyên các bạn nên mua đĩa gốc chơi cho thoải mái, coi như đóng góp cho nhà phát hành để game ra tiếp phần sau đi, với lại có cái băng mà sưu tập cũng thích hơn :))

milu2013

Nấm nhỏ
bao giờ chủ thẻ lấy lại đc tiền thì vào eshop mới mất, thường thường là từ 2 tuần đến 3 tháng. Cũng có một số trường hợp hi hữu là tiền ko đc lấy lại, game đó thành của mình luôn.

Nói chuyện chơi cho vui chứ mình cũng khuyên các bạn nên mua đĩa gốc chơi cho thoải mái, coi như đóng góp cho nhà phát hành để game ra tiếp phần sau đi, với lại có cái băng mà sưu tập cũng thích hơn :))
Mà cc chùa là gì thế nhỉ

Mấy cái vấn đề này cũng ko tiện nói ở đây cho lắm, bạn nào tò mò có thể gửi tin nhắn cho mình trên này, mình sẽ trả lời :D

Mấy cái vấn đề này cũng ko tiện nói ở đây cho lắm, bạn nào tò mò có thể gửi tin nhắn cho mình trên này, mình sẽ trả lời :D
thế ông anh giúp em cái vụ này đi, đằng nào ông anh cũng là người cung cấp mguồn mà, mà về vụ off MH thì cũng có mấy buổi em rảnh bảo ai đi thì gọi lại vào số em thì chẳng ai gọi, đc mấy hôm anh gọi thì lại bận đi chơi rồi :(

thế ông anh giúp em cái vụ này đi, đằng nào ông anh cũng là người cung cấp mguồn mà, mà về vụ off MH thì cũng có mấy buổi em rảnh bảo ai đi thì gọi lại vào số em thì chẳng ai gọi, đc mấy hôm anh gọi thì lại bận đi chơi rồi :(
Ngại lắm em, giờ anh đang có một máy nữa có Animal, MH, PxZ, Super mario bros 2 mà con em nó ko chơi đây.

Chú muốn chơi animal thì vứt máy chú + băng MH đây :))

banh_he90

Nấm bình thường
Con này, nếu nhớ không lầm thì đã là lần thứ ba xuất hiện trên diễn đàn rồi. Hồi trước của một bạn, nói là lượm ở đâu đó, bán có tầm 3tr full bundle hay sao đó, gọi đến thì bảo có người đặt gạch rồi. Sau đó người mua được lại bán tiếp và chắc là chủ thớt là người mua thứ hai đây. Và bây giờ lại bán tiếp chăng?

Ah ko,con này của mình từ đầu và ko liên quan gì đến mà bạn nói cả nhé.mà đây là topic mình bán hàng các bạn hạn chế 8 trong này nhé, tôn trọng ng bán chút.ai cần gì cứ pm riêng nhé:)

aliviss

V.I.P Member
bạn nào mở cái dịch vụ bán acc chùa cho anh em cũng ok nhỉ :(
chỉ có nạp cc thôi chứ bán acc thế nào đc với lại khuyên các bạn là nếu nạp thì đừng có ham vì mình ở VN dùng ip VN để mua với lại nạp nhiều quá thì sẽ bị để ý vì lúc mua thì cái seri máy cũng hiện trong database của Nintendo. ==> 1 là sẽ có ngày các bạn sẽ bị C50 sờ gáy (dùng ip VN sử dụng CC chùa => quá dễ để tìm ra bạn) hoặc là 1 ngày thì cái máy cũng thành cục gạch do nin có thể khóa máy của các bạn trong những bản update về sau (chắc chắn sắp tới sẽ có Nintendo Network ID trên 3DS giống như trên Wii U và Nin hoàn toàn có thể khóa máy các bạn vĩnh viễn thông qua cái này cho dù các bạn muốn fomat máy hay reset df cũng k thể được vì ko truy cập đc vào máy)

kamai91

Nấm nhỏ
chỉ có nạp cc thôi chứ bán acc thế nào đc với lại khuyên các bạn là nếu nạp thì đừng có ham vì mình ở VN dùng ip VN để mua với lại nạp nhiều quá thì sẽ bị để ý vì lúc mua thì cái seri máy cũng hiện trong database của Nintendo. ==> 1 là sẽ có ngày các bạn sẽ bị C50 sờ gáy (dùng ip VN sử dụng CC chùa => quá dễ để tìm ra bạn) hoặc là 1 ngày thì cái máy cũng thành cục gạch do nin có thể khóa máy của các bạn trong những bản update về sau (chắc chắn sắp tới sẽ có Nintendo Network ID trên 3DS giống như trên Wii U và Nin hoàn toàn có thể khóa máy các bạn vĩnh viễn thông qua cái này cho dù các bạn muốn fomat máy hay reset df cũng k thể được vì ko truy cập đc vào máy)
tạch tham vọng + up cho thớt !

rekkuuza

Nấm nhỏ
thế mình mới bảo là mua lại 1 cái rẻ rẻ để dùng. Tính ra tiền game của mình từ trc đến h cũng đã quá tiền 3ds cũ rồi, hơn 2 cái lận.

Thế nên mình mới khuyến khích các bạn mua máy nảy về dùng và không onl :)
Tính ra máy mình đủ hầu hết các game hot rồi :)
Kể cả các bạn mua cc mới thì chưa chắc cc đấy đã đủ tiền mua đống game kia.
Lúc nào chán thì có thể vào thử update lên xem có măt game ko.
Còn khoá máy thì chắc chắn ko nhé, trên tg chưa có trường hợp nào nin block cả măy cả.

aliviss

V.I.P Member
Thế nên mình mới khuyến khích các bạn mua máy nảy về dùng và không onl :)
Tính ra máy mình đủ hầu hết các game hot rồi :)
Kể cả các bạn mua cc mới thì chưa chắc cc đấy đã đủ tiền mua đống game kia.
Lúc nào chán thì có thể vào thử update lên xem có măt game ko.
Còn khoá máy thì chắc chắn ko nhé, trên tg chưa có trường hợp nào nin block cả măy cả.
đấy là nói về tương lai thì nin sẽ update thêm cái Nintendo Network ID để quản lý cho dễ cái này có trên wii u và nin hoàn toàn có thể khóa máy thông qua cái này (vì đã từng dính trường hợp chủ cũ của wii u khóa máy = nintendo id và nin thông qua seri máy để mở khóa cái tk này)

còn hiện tại bạn nào ko có dư dả thì mua con này về chơi offline cũng tốt chán.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN