HN Bán combo 3ds nhiều game

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình củng ko mún tranh cãi nhìu nứa nói dai nói dài rít hoá ra thì mình thành nói dại :)) nói thế chắc máy bạn củng hỉu đời ko ai cho không mình thứ gì đâu lấy đc cái gì của người khác thì sau này củng phải trả lại gấp nhìu lần cái này gọi là luật nhân quả đấy
Ps : mình củng đã gặp trường hợp tương tự nhà mình củng bán hàng onl khách nó gọi đt mùa hàng rồi đòi mua thật nhìu hàng sau đó nó xin stk để chuyển tiền rồi gởi hàng đi cho nó mình đọc stk thì nó la ko phải cái này mà kiu mình đọc cái nhìu dãy số trên thể nhờ hôm đó có một chị bị gạt nên mình mới cảnh giác đc nên mình ko bị máy bạn mua bán giao dịch onl nhớ cẩn thận nhé theo như mình bít một phần bọn này sẻ sử dụng còn phần lại nó sẻ cung cấp cho bọn hackker
Thằng điên.

milu2013

Nấm nhỏ
Khả năng là ignore thôi, nguy hiểm quá rồi :))
Tranh luận thì ko có lý lẽ, lời văn thì lủng củng, thôi game ít thôi ko lậm game đấy bạn ah :)
Mình ko chấp vs hạng như bạn đâu nói thế nào nó củng ko thấm vào đầu bạn vì bạn đã có suy nghĩ lệch lạc rồi ^^

Thôi, cùng là ae Nin với nhau, cũng chỉ là game, với lại mỗi ng 1 cách suy nghĩ, ko thể áp đặt được, cãi nhau làm j cho mất bạn thêm thù.

P/S: Đề nghị 2 bên cẩn thận lời ăn tiếng nói, mình cứ sống sao cho đúng là đc. , lộc bất tận hưỏng

milu2013

Nấm nhỏ
Thôi, cùng là ae Nin với nhau, cũng chỉ là game, với lại mỗi ng 1 cách suy nghĩ, ko thể áp đặt được, cãi nhau làm j cho mất bạn thêm thù.

P/S: Đề nghị 2 bên cẩn thận lời ăn tiếng nói, mình cứ sống sao cho đúng là đc. , lộc bất tận hưỏng
Thà thế còn đỡ hơn sống với quả bom nổ chậm ko bít lúc nào nó sẻ nổ hiz bạn thông cảm nhé tính mình hay zạy đấy nhìu khi củng mất lòng nhìu người

Mình cũng hay tranh luận khi các bạn # bán giá trên trời hoặc máy đểu mà lừa là máy ngon.Nhưng trường hợp này bạn milu2013 (tên buồn cười wa') lo chiện bao đồng wa', ko mua thì đừng comment vớ vẩn. Đọc cũng thấy bức xúc hộ chủ topic, ng ta đã nói rõ từ đầu rồi mà.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN