HN bán DS lite

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucifer0022

Nấm nhỏ
CLOSE
máy đã bay với giá 680k :))~
~ bay cho 1 em 96 học giỏi chăm ngoan .... chả bù cho mình học thì ngu, đã thế còn trốn tiết liên tục
~ giá quá bèo cho dslite rồi nhỉ, thay nút thì pm số anh chickentqd kìa : 01673784686
:myemo0125:

lucifer0022

Nấm nhỏ
nút cao su là như nào hả anh :)) e pm anh qua yh mấy lần mà không được
chắc lại quên thằng em này rồi chứ giề :v

hiện tại e đang có 1 chiếc dslite màu đỏ
tình trạng máy sước sát theo thời gian :) trầy lung tung ... vỏ ngoài thôi nhé
vỏ đỏ tất luôn nhé ( theo em nghĩ đây chắc cũng là một bản đặc biệt "limiter" hay là màu hiếm của dslite " hên xui ").. phía trong màn hình nút bấm màn hình còn nguyên, không sước sát, bên trong vẫn giữ được vẻ mặn mà vốn có của em ý
mỗi tội là nút bấm về phía < nó hơi bị đơ đơ .. ấn mạnh mới được :) e tò mò định bung ra sửa nhưng thấy nó rối tung mù tùm lum, sợ sợ đánh thôi lại lắp vào
mọi chức năng đều ok ngoại trừ nút < :v
màn sáng mức 3 chơi được tầm 4 5h
đi theo e ý có : máy + bút ( trắng, cái bút đỏ em làm mất rồi ) + thẻ R4 3DS wifi ( chơi được cả B&W 2 nhé ) + thẻ 4gb + sạc + bao đựng máy
mở máy ra nhìn vào trong đẹp mê ly luôn :) nếu không ai mua thì em cũng mang đi sửa cái nút < để chơi tiếp :D ai biết chỗ chỉ luôn cho em với giá nhé
Giá: 800k
liên lạc yh: b4by_xjnhz4j_0nljn3@yahoo.com
:myemo0125:
650k ®c k ba/n

lucifer0022

Nấm nhỏ
mỗi một nút < bên này thôi bạn ơi :) hỏng thì cũng không hỏng ... có cái là mình bấm nút nhẹ nhẹ nhiều quen
bây giờ cứ phải ấn mạnh xuống nó mới ăn nên rất ư là khó chịu ... bỏ xó em nó bao lâu nay rồi
:bleh[1]: mình sửa nút xong mình để dùng luôn ấy bạn à :D ngại vác đi sửa nút + bán cho mấy bạn có nhu cầu thôi

chickentqd

Nấm bình thường
chắc em ấn nhiều quá nên nút bị lờn thôi, thay nút cao su xong lại căng đét ngay ấy mà :)))) bán lại được giá ngay :))

lucifer0022

Nấm nhỏ
nếu sửa xong thì em cũng để dùng luôn .. chẳng được bao nhiêu =))
thay xong căng đét lại ngồi chiến game tiếp ... có cái em lười đi thay, với cả chả biết chỗ nào thay, giá cả ntn :v :clap2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN