HCM Bán DSi LL và một số linh kiện của Nintendo, mời các bạn vào ủng hộ

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sau khi dọn dẹp nhà cửa, xem xét thấy các thứ sau đây không dùng nhiều đến nên quyết định thanh lý hết cho những ai quan tâm. Các bro có thể yên tâm về chất lượng. Vì các món đồ này chỉ mua về xài qua ít lần thôi.

Đã bán DSi LL

USB Kingmax 8G 98% giá 250

DVD game gốc Halo dành cho PC giá 100

Đính kèm

Trời ơi, hàng chuẩn quá :myemo0111:
Băng gốc Diamond 200k ~~~~~~~~ :myemo0111:
Buồn mỗi cái đang nghèo, hổng có tiền :bye2[1]:

nếu cậu mua, tớ tặng cậu thêm 1 cún gba, nhưng àm hằng gày nhớ vào úp hộ tớ topic này nhé
Băng gốc lun hả cậu ~~~~~~~~~~~~~ :myemo0111:
Trời ơi, mối ngon nè ~~~~~~~~~~~~ :myemo0111:
Bác nào có tiền thì mua đi, vụ này làm ăn có lợi đấy :myemo0111:

P/S: Mình ko mua được nhưng mỗi ngày mình có thể up topic cho cậu, chỉ cần mỗi lần up cậu đều ấn "thanks" cho mềnh là đc :D

oki, thanks cậu nhìu, tự tớ thấy cậu là pokefan (mới lượn 1 vòng ở box pokemon mới bit :D) nên tặng băng khi mua pokemon diamond thoi, chứ mấy cậu khác, tớ tặng làm j

ờ băng gba china thui, ko phải gốc :D

cảm ơn các cậu up dùm

hôm nay có 1 a hỏi mua mplus 300k mà tớ ko bán dc. tớ chỉ xài wa 1 lần thôi, mới đến 99% đầy đủ hộp sách mà :D

cảm ơn các cậu. tớ đã bán dc motionplus cho 1 cậu ở phú nhuận và băng pokemon cho cậu superpan, cả 2 ngoài đời đều rất vui tính :D

bây giờ chỉ còn 6h chiều nay bán chiếc dsi ll nữa là xong rồi, cảm ơn các cậu nhiều lắm, up hộ tớ tiếp nha

đã bán dsi ll cho 1 bạn vui tính ở thủ đức, cảm ơn các cậu up hộ trong mấy hum nay

cảm ơn a kidby, cảm ơn cậu truxtru :x

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN