HCM Bán DSlite Cobalt black (xanh đen) & băng GBA

Cửa hàng game Nintendo nShop

tidusboy21

Nấm nhỏ
oke tui có thể mua đấy 1m là rẻ nhưng tới tết thì mua được -,-'' Phú Mỹ Hưng đi bán DS =.='' Giàu ko đi mua DSi XL đi

rokzeng

Nấm nhỏ
Hiện tại đang ở nha em họ. Không có IPhone 4 :D:myemo0134:
Ai bán PM Yahoo, không có điện thoại (ba mẹ chả cho mua)

DS Lite.

Chào bạn .
Nếu máy còn , bạn cho mình cái hẹn ( Q 1 chẳng hạn ... ) cho mình coi máy . Nếu tất cả OK mình sẽ lấy đúng giá bạn rao . Thanks.

warriosbest

Banned
Ko có điện thoại thì làm sao tiện gd đc zzz

Chào bạn .
Nếu máy còn , bạn cho mình cái hẹn ( Q 1 chẳng hạn ... ) cho mình coi máy . Nếu tất cả OK mình sẽ lấy đúng giá bạn rao . Thanks.
mong sao sau câu nói này con nds sẽ thuộc về bạn =))

ghi giá 1tr , tự nhiên lúc bán nói 1tr5 , giờ chỉnh lại 1tr5 , làm a mất công chạy từ TG lên tphcm ngày mùng 1, sợ mấy nhóc 9x thiệt

Thề với mấy ông tui ghét cái bọn dey vl . 1tr đồng ý , lúc sau lại bảo 1tr2 , mình cũng đồng ý , cuối cùng lại bán cho ng` khác :no:

Băng gốc ko mà bán đắt vậy

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

Băng gốc ko mà bán đắt vậy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN