Bạn ghét ai nhất (hãy tha thứ cho nhau)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kawaii

Super Princess Peach
- Á á hú hú, nơi đây chính là căn phòng tình bạn nơi tất cả member vào chia sẻ nỗi lòng ganh ghét của chúng ta , hãy xả "stress" đi nào.

- Mở hàng vậy mình ghét nhất tên này No1luv Vì bạn này hay cãi nhau với mình >,<

- Ghét những bạn spam ở GBA ghê ghớm (trung bình 1 ngày 17 bài)

- Vậy xin "ông thần Nintendo" tha thứ cho con đả lỡ ghét tên này , và hy vọng từ đây chúng con sẻ là bạn tốt của nhau.

- Mong mọi người yêu thương nhau , để forum chỉ còn tiếng cười và lòng đam mê nhiệt huyết , xây dựng 1 mái nhà ngày càng vững chắc của chúng ta "thánh địa nintendo" nha anh chị em.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Tưởng anh Duyno1 nghiêm túc lắm hóa ra cũng có lúc thích cái nhau =)).
Tớ thì ghét những ai reg nick xong để đấy không thèm quay lại forum nữa.

Annieslover

V.I.P Member
\-.0- tôi ghét nhất tay duyphu . nhìn ava mà mún đấm , toàn post bài kô dáu làm lòi cả mắt ra , đã thế còn post homebrew trong box quảng cáo , T_T kô up homebrew rồi bắt mọi người đưa email để hắn gửi , đúng là hết biết

\-.0- tôi ghét nhất tay duyphu . nhìn ava mà mún đấm , toàn post bài kô dáu làm lòi cả mắt ra , đã thế còn post homebrew trong box quảng cáo , T_T kô up homebrew rồi bắt mọi người đưa email để hắn gửi , đúng là hết biết
Đúng gòi ! Giống ý tớ ! Đã thế lại còn lập topic tràn lan nữa chứ, lập lên rồi kiểu up up mở mở , rất vở vẩn !

đúng đúng thế mà còn bắt phải có lời xin lỗi... bó tay duyphu

Không thích nói nhiều, forum này cũng ghét vài người nhưng đọc mấy cái này thì có lẽ chú này là kiểu người mình ghét nhất. Lời nói trong forum thể hiện con người ở ngoài đời như thế nào.
http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=1372
ai biet phan mem lam game nds
co khi nao ban nghi den chinh tay minh tao ra game va minh choi(mac du hoi chuoi)?
chuong trinh khong chuyen nghiep cho lam nhung cung rat hay.
xin loi minh khong iet cach upload len dian dan.
lien he duyphu207@yahoo.com
cam on da doc
http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=1338
troi noi chuyen nghe cung shock ko kem nhi?
a ma soft cua tui dau phai cai nay dau
soft cua tui co the phanh thay rom nds ra nua kia
co the chen nhac minh vao nua(hoi hoi hay hay do)

cam on ong ve soft nay nha !
a ma tui chua tim heu ki ve cai soft do nua
dung luong kha lon nen ko up duoc ma (56m)
Một là chắc chú này là chủ studio game có chương trình chuyên dụng :em22:. Mà các rom sau khi đã được build ra mà chú có thể phân nó ra lại thành các objects và còn chèn nhạc của mình vào xong build lại theo kiểu mì ăn liền thì thật sự là chú quá pro tui không theo kịp =)) (tui chỉ biết có cái ndstool và một vài softs xài ndstool có GUI thì có khả năng pack và unpack như vậy nhưng nó không hề đơn giản và cũng chẳng phải nặng tới 56MB như chú miêu tả, nên chắc tại tui trình còi chưa biết được )
Hai là chú có khả năng tìm được những soft cực độc và khả năng lập trình điêu luyện như vậy mà nói câu kô biết upload với gõ tiếng việt trong diễn đàn thì nghe nó giống như câu "hoa hồng cắm trên bãi cứt trâu" vậy

Unicorn9x

Nấm nhỏ
thoai mấy bác!! chỗ này để rửa tội chớ hok phải chỗ bới tội người ta lên!! hỉu choa?? ghét thì vừa vừa thoai!! dù gì thí bác ấy cũng rút kinh nghiệm rồi!! đánh chữ tiếng việt rồi!! bỏ wa đi!!:D

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Likan sẽ đại diện rửa tội cho.
Và Likan... ghét ai nhất ư?
Không, Likan không ghét ai cả, mà căm thù, xin nói rõ là vậy, 1 người đã chửi Likan đây với những từ hết sức mĩ miều mà Likan không tiện điền dấu, vì có thể mọi người hỏi Likan đã bị chửi cái gì: "con cac, du me, cai lon que", và với Likan, không làm ai phải cất lên tiếng "hót" lanh lảnh ấy, và Likan không muốn đề cập đến tên người đó.
<= lãng xẹt

trthths

NDS Member
Đó là mấy thằng cặn bã xã hội, thiếu văn hóa (trong dân gian gọi là mất dạy ^^) có đầy ngoài chợ, nói đến làm gì. Cứ mặc cho nó chửi tốn nước miếng, dơ miệng mình cũng ko bị ảnh hưởng gì.
Em chỉ ghét mấy tên kiếm cớ spam mà ko biết cách, trình độ kém để bị phát hiện.(Ko biết có mình ko^^)

Vintendo

Nấm nhỏ
Còn tui, tui ghét nhứt là .... Vintendo vì ngày nào hắn cũng lên diễn đàn rùi im lun, ko biết post cái dzề ? :D

tui ghét nhức những hạng người hay xỏ xiên -nói những câu móc họng (cái nì chính xác là thằng bạn tui , u đó luôn nói những câu làm tui phát bực , nhưng bao giờ tui cũng tỏ ra hok có gì ,bởi bít là nó đang dụ mình vào tròng ):em11: với lại cái tính keo kiêt (keo khíp lun ) ,mỗi lần party hay đi chơi gì đó, bảo đảm chú ấy đi để ăn chùa, lờ chiện trả tiền , mà ăn thì như heo

Nhìu lúc chú đó cũng rất ư là "dễ thương" , nhưng phải công nhận là chú ấy là đứa-bạn-khó-ưa-nhất trong số nhưng đúa bạn mà tui chơi từ nhỏ đến giờ (cũng may là giờ hok fai hoc chung với chú ấy nữa ):Drinks[1]:

em ghét nhất thằng ZeldaForever
em là em ghét nhứt no' vì thằng đó nó hay cãi nhau với em.
vì là quân tử nên em ko chấp nó.Bây giờ có cơ hội nói nên em nói hết.
Em chúa ghét ZeldaForever !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN