Bàn luận về chiều cao của mình đê ^^!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

ratmoonser

Thành viên lâu năm
ạc mấy bác lạc đề hết rùi !!! Con giống ở đây ý tớ nói là chất và số lượng tinh binh đấy ~.~ !!!!!!!! Ko liên quan gì đến kích thước cả !!!!! Nói chung là ko phải là cấm uống sữa nhưng hạn chế lại đừng uống nhiều wa', 1 ngày 1 hộp là đủ rùi =)) !!!!! Còn ung thư th(ti... hò...) mà tớ ngại nói wa mà thấy mấy cậu hok hiểu nên nỏi thảng luôn là Tinh Hoàn ~.~ !!!!! Nhớ nhé cao thì đẹp đấy nhưng người càng cao thì tỉ lệ ung thư tinh hoàn tăng 13 % so với người ko cao =)) !!!! Nên cứ 1m78 là good rồy !~!!!

megazord2

Nấm nhỏ
Mình tưởng mình cao lắm, hóa ra trong forum toàn người mẫu ko thế. Mình có 1m73, trong forum toàn 1m75 trỡ lên, khiếp nhỉ. Ghiền chơi game nintendo hóa ra lại giúp cao lên =))

NintendoDS

Nấm nhỏ
:)) , bây giờ không bệnh mốt cũng bệnh nào là thoái hóa cột sống , thoát vị đĩa đệm , lệch háng , ung thư đủ thứ , gặp nhiều thằng bạn bị rầu ku . Trời cho mình cái này thì sẽ lấy đi của mình cái khác . hề hề hề

lucasDS

Nấm nhỏ
:)) , bây giờ không bệnh mốt cũng bệnh nào là thoái hóa cột sống , thoát vị đĩa đệm , lệch háng , ung thư đủ thứ , gặp nhiều thằng bạn bị rầu ku . Trời cho mình cái này thì sẽ lấy đi của mình cái khác . hề hề hề
ế cái bệnh lệch háng mới nghe lần đầu nhá ;))
mấy bệnh trên t chưa bị ,thấy mấy ông già hay bị thôi ,mà mấy ông già thì lùn ... suy ra ... =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN