Bàn luận về chiều cao của mình đê ^^!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

rock

Nấm bình thường
các bạn ơi, mình vừa trải qua một chuyện rất khó tin ??? là mình lại cao thêm 1cm trong vòng một ngày
chuyện này vừa xảy ra hôm nay, và có thật nên mình muốn chia sẻ cho các bạn
hôm qua, mình đi bơi ở hồ Rạch Miễu (ngày nào cũng đi hết nhưng hôm nay thì đặc biệt vì ngày nào cũng đo chiều cao hết) hồ dài 50 mét, và bơi hết chiều dài ấy 30 lần với kiểu bơi ếch, chỉ cần bơi nhẹ nhàng không cần sức
điều quan trọng nhất là khi bơi ráng giữ thẳng lưng, tay duỗi thẳng chỉ quơ nhẹ cho mặt nổi lên nước thôi không cần phải đúng bài bản, chân đạp nhẹ nhàng nhưng phải đủ chiều rộng (cảm giác thấy phần đầu gối hơi bị tác động là đúng rồi đấy)
sau đó ăn uống ít lại, thành phần chủ yếu là rau, nhưng món không thể thiếu là những đồ ăn thức uống có canxi, hôm qua mình đã uống milo là nạp vào khoảng 106 gr canxi cùng với chất xơ từ rau và các món cá
và bước cuối cùng là ngủ vào khoảng 9h tối cho tới 9h sáng ( mới dậy này :D ) vì hormon tăng trưởng chỉ vào khoảng 10h đến 2h sáng và trong lúc ngủ
thật ngạc nhiên, mình đã cao thêm hơn 1cm một tý :D

nhắc lại : đây là sự thật, không quăng bom chém gió
mong sẽ hữu ích với các bạn ^^

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Có thể bạn nhầm lẫn gì chăng ??? Một ngày mà tăng 1cm thì khó tin, có khi 3 tháng mới cao được chừng đó:rolleyes[1]:Tối nay bạn đo lại đi chứ sáng thì ai cũng cao hết như mình sáng nào cũng cao thêm 2cm, tối thì lùn lại :xm0008:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN