HCM Bán máy 3ds Us Full box!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

sau này đi làm rồi sẽ có nhiều việc khác làm mình bận tâm hơn nữa đấy, thích chơi game thì cứ chơi thôi, đừng dành nhiều thời gian ảnh hưởng đến việc khác là đc

Của bạn đây:

Mình khuyên bạn nên gắn núm cao su vào nhe, nếu bạn gắn núm cao su vào đàng hoàng, mình test thử máy thấy tốt thì mình sẽ hốt.

Up hộ bác
Cũng khuyên bác nên đi gắn núm cao su vào cái analog, ngta nhìn thấy ok thì dễ bán, chứ để đó ngta nhìn vô thấy mua về còn phải tốn tiền sửa cái đó nên khó bay lắm bác

Up hộ bác
Cũng khuyên bác nên đi gắn núm cao su vào cái analog, ngta nhìn thấy ok thì dễ bán, chứ để đó ngta nhìn vô thấy mua về còn phải tốn tiền sửa cái đó nên khó bay lắm bác
Hix gắn cái đó ra sao mình cũng đâu biết cái này năm trước mua của nta đã vầy về chơi pkm lun k có thay giờ bán lại thui ak! Tk bác đã up dùm bác có thể hướng dẫn sao e k up dc hình k vây?

Mình khuyên bạn nên gắn núm cao su vào nhe, nếu bạn gắn núm cao su vào đàng hoàng, mình test thử máy thấy tốt thì mình sẽ hốt.
Hix e k biết đi gắn sao bác ơi hay bác cứ tới test thử máy vẫn chạy ngon lành analog hoạt động bt ak k cứ gì hết á bác!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN